Ask Vấn đề cứ đăng kí GA là die kênh.

dtthhoanglong

Senior
Reactions
55
MR
0.056
Mình bị gần 2 tháng nay, cứ kênh có ít view vào đăng kí Ga thì 1-2 hôm sau là kênh die. Mong bác nào biết cách fix chỉ giúp mình với. 2 tháng nay chả kiếm đc bao nhiêu đồng nào từ anh google.

Chủ yếu chơi gì bác

có thể bị blacklist rồi, change máy change cả ip nhà mạng :D

mình thì nó ko hiện quảng cáo :rolleyes:
nó hiện cho 3 hôm đầu tiên , xong tịt ngóm . tính làm kênh khác nhưng mà thôi kệ , mình ko có khả năng kiếm tiền với YTB thì cứ quăng đấy thỉnh thoảng up cái mình thích lên chơi chơi . o_O

bạn die do spam, tạm ngưng hay bị die tài khoản thương hiệu thế
mình toàn bị nó gửi cái mail tài khoản bị khoá, xong xác minh số đt xong vào g+ xem thì kênh đã die rồi. Mình k biết là nó bị die vì tội gì luôn. :( Cứ có view để đó k bật kiếm tiền thì k sao ? Đem đi reg Ga là tầm 1-2 hôm sau nhặt xác kênh. :(

mình toàn bị nó gửi cái mail tài khoản bị khoá, xong xác minh số đt xong vào g+ xem thì kênh đã die rồi. Mình k biết là nó bị die vì tội gì luôn. :( Cứ có view để đó k bật kiếm tiền thì k sao ? Đem đi reg Ga là tầm 1-2 hôm sau nhặt xác kênh. :(
bạn liên kết GA khác xem. kênh die là chỉ trong tháng này à. tháng trước có sao đâu

bạn die do spam, tạm ngưng hay bị die tài khoản thương hiệu thế

Ông này nói đúng nè. Ông này đã phải trải qua nhiều kinh nghiệm, trả giả thì mới nói được chuẩn và ngắn gọn như thế. Die do SPAM

Như thế nào gọi là spam, bạn nên bỏ ra 1 tháng( hoặc hơn) để tìm hiểu nghĩa sâu hơn, chính xác hơn cái bạn đang hiểu (hiểu chưa hết, hoặc hời hợt về nghĩa của spam). Hành động nào là spam, spam đến từ đâu, ai đó bảo mình spam thì họ căn cứ vào đâu để nói, quan điểm spam của người ta (gg) là gì, mình spam cái gì...
Khi bạn hiểu ra thì mọi chuyện sẽ tự giải quyết và đôi khi sẽ mở ra nhiều đường mới, ngộ ra nhiều điều. Đôi khi trở thành chuyên gia bán tut và giàu lên từ đó cũng nên.

Ta thường hay mắc phải điều cơ bản nhất mà không biết. Nguyên nhân là do mình bị thu thập kiến thức(hoặc do ai đó truyền dạy) sai dẫn tới hiểu sai 1 cái gì đó quá lâu dẫn đến ngộ nhận. Nó ám thị ta suốt. Khi mọi thứ tan nát, không thành công thì lúc đó mới chịu tìm hiểu kỹ lận.

bạn liên kết GA khác xem. kênh die là chỉ trong tháng này à. tháng trước có sao đâu
đúng là tháng trước thì kênh mình kiếm đc hơn 100$ tí thì nó mới die. Còn tháng này thì đa phần tạo Ga xong 1-2 ngày là nhặt xác kênh luôn bạn. :(

Ông này nói đúng nè. Ông này đã phải trải qua nhiều kinh nghiệm, trả giả thì mới nói được chuẩn và ngắn gọn như thế. Die do SPAM

Như thế nào gọi là spam, bạn nên bỏ ra 1 tháng( hoặc hơn) để tìm hiểu nghĩa sâu hơn, chính xác hơn cái bạn đang hiểu (hiểu chưa hết, hoặc hời hợt về nghĩa của spam). Hành động nào là spam, spam đến từ đâu, ai đó bảo mình spam thì họ căn cứ vào đâu để nói, quan điểm spam của người ta (gg) là gì, mình spam cái gì...
Khi bạn hiểu ra thì mọi chuyện sẽ tự giải quyết và đôi khi sẽ mở ra nhiều đường mới, ngộ ra nhiều điều. Đôi khi trở thành chuyên gia bán tut và giàu lên từ đó cũng nên.

Ta thường hay mắc phải điều cơ bản nhất mà không biết. Nguyên nhân là do mình bị thu thập kiến thức(hoặc do ai đó truyền dạy) sai dẫn tới hiểu sai 1 cái gì đó quá lâu dẫn đến ngộ nhận. Nó ám thị ta suốt. Khi mọi thứ tan nát, không thành công thì lúc đó mới chịu tìm hiểu kỹ lận.
bác share giúp cách tránh spam với. Mình đã tạo mail để cả mấy tuần, dùng mail cũ mà nó vẫn die. Xem clip subscribe tương tác g+ tùm lum mà nó vẫn tèo. :(

bác share giúp cách tránh spam với. Mình đã tạo mail để cả mấy tuần, dùng mail cũ mà nó vẫn die. Xem clip subscribe tương tác g+ tùm lum mà nó vẫn tèo. :(

20 củ thì share ngay. =))

Troll thôi chứ điên gì share 20 củ. lấy 20 củ này sẽ mất vài lần 20 củ khác

đợt này nó vậy rồi. Mình cg bị. đợi sang tết rồi chơi

so no doi thuat toan moi nay. Phai tim cach lach no bac oi. Sang nam chac cung k khac dc. Vi neu chay hieu qua thi lam gi no bo di ha bn ?
bác thử làm kênh content liên kết GA coi chết ko. nếu ko die sẵn lấy con đó add GA cho mấy kênh reup. có khi lại hay

Troll thôi chứ điên gì share 20 củ. lấy 20 củ này sẽ mất vài lần 20 củ khác
Do ip vào backlist ! tao pofie friefox restmodem các kiểu cũng chết như thường .GOOGLE max thông minh rồi
phi thẳng ra quán net đỡ tốn 20 củ ! Mua một kênh youtube lâu năm upload lên vps
GA đăng kí ở quán net
Khỏi lo sợ chết . Làm theo cách em là khỏi lo sợ chết GA hay die GA gì
Mà reg đc cũng kênh cũng không hiện Ads đâu dù reup hay conten chỉ liên kết lâu năm mới cho hiện Ads
Google giờ đang bão .Nhiều người đợi sang tết mới chiến

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back