Tutorial Vấn đề cạp = proxy instant

HoangAnh9x

Banned
Reactions
33
MR
0.000
Mình vừa mua gói proxy private. Mình có fake IP, reg nick pix = proxy private rồi nhưng lúc cạp lại k đc. Nó chỉ load có 1 ID thôi các bác ạ. Bác nào biết cách khắc phục k giúp e với. lâu lắm rồi e k cạp. vừa mượn đc ít tiền mua proxy thì giờ k cạp đc. đói quá. hix hix

mấy nick nào ko load thì treo trên web đi, chừng nào ra code thì log soft làm. có khi mình treo gần 2h nó mới chịu load

phải chi em gặp a sớm thì ko tốn tiền mua proxy mà giờ gõ tẹt ga...haizz...khi nào ko dc a chỉ cho cách xài ssh.Giá cả phải chăng rẻ hơn proxy nhìu cực kỳ tốt cho e.id cũ vẫn chạy ko càn reg id mới.

ông coi đầu số nào bị connect fairlure thì bảo anh bán proxy đổi cho sang đầu khác! nó support đổi đươc . hòng lúc nào bão thì login vào xem sao

proxy instan giờ gõ được rồi hả các bác

gõ captcha mà xài tới 12proxy/9$ quá giàu. người ta bảo làm gì cũng cần có sự tư duy. Sao cứ phải inst tốn tiền? Với 1 thằng điên loạn như PIX thì nó block dãi IP đó lúc nào chưa biết.trong khi pix có dấu diệu giới hạn 1ip=1id thì inst ăn cám luôn.

gõ captcha mà xài tới 12proxy/9$ quá giàu. người ta bảo làm gì cũng cần có sự tư duy. Sao cứ phải inst tốn tiền? Với 1 thằng điên loạn như PIX thì nó block dãi IP đó lúc nào chưa biết.trong khi pix có dấu diệu giới hạn 1ip=1id thì inst ăn cám luôn.
ko íntant thì làm sao capt bácc?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back