Vài lời muốn nói về lastmonitor! Mong BQT giải quyết.

Status
Not open for further replies.
Kính gửi BQT, gửi AE MMO4VN. Hôm nay mình có vấn đề bức xúc muốn gửi đến BQT và mọi người. Mong được sự nhận xét và góp ý chân thành từ mọi người. Vấn đề liên quan đến lastmonitor.

Mình cứ nghĩ lastmonitor là người pro về HYIP, người có đủ khả năng và thực lực để làm MOD nhưng không ngờ suy nghĩ ấy của mình chỉ đúng được 1 nửa. Công nhận cậu ấy pro về HYIP nhưng cậu ấy chưa đủ thực lực để làm MOD và không ngờ cậu ấy là con người nhiều chuyện và ghen ăn tức ở đến như vậy.
BQT và AE nhà mình hãy dành chút thời gian đọc topic này để xem last là người nhiều chuyện như thế nào:
http://mmo4me.com/showthread.php?66355-Cap-nhat-nhung-site-HYP-plan-3day-den-10day-moi-ra-lo/page2
Và đây là topic chứng tỏ last là người ghen ăn tức ở nữa:

http://mmo4me.com/showthread.php?67...y-kien-tu-cac-pro/page6&p=1409446#post1409446

Mình nghĩ 1 câu nói như vậy ko đáng để gọi mình là Spam rồi trừ point của mình.
Mình đảm bảo với AE ko dưới 3 bài post nói về con người của last đâu.

Mình nghĩ một con người như vậy không xứng đáng để làm MOD, vì ngoài kiến thức chơi HYIP last ko có kiến thức cơ bản nào cả. Trên đây là những bức xúc của mình muốn chia sẻ với BQT và AE nhà mình mong nhận được những ý kiến góp ý chân thành. Nếu mình sai mình sẽ sửa và nếu như lastmonitor sai thì mong BQT xem xét lại.

Last edited by a moderator:

nguyenducgiau

Newbie
Reactions
173
MR
0.000
Vote cho bác cách chức bác last đi, có mấy lúc bác ấy đưa site mới mà ko có rcb nhưng cứ nói anh em ref rùi có mấy bạn newbie post bài cả gần 1 tiếng mà sai tí xíu delete bài thẳng lun nhiều người phản ánh lắm

Upvote 0

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
:binhsua27: toàn cái không đâu - không lo kiếm tiền đi còn đạp lên nhau - box hyip mấy tháng nay toàn các ông thần nào vào phán như đúng rồi - chơi thì tự mà tìm hiểu mầy mò - lên topic thì up cái proof thôi - suốt ngày bình luận bình luận ra- biết rõ là hyip sẽ scam - đề nghị mấy ông thần nào đang chém nát bét box hyip thì chỉ lên ghi memo tiền rút từ site đó và ghi tiếp là có nên dép nữa không - suốt ngày vào phán như pro lắm không bằng - ghét mấy thể loại thế - có gan thì bỏ 5 tháng ngồi nghiên cứu hyip như tôi đi - đau hết cả đầu - đóng topic đi - vụ này admin không can thiệp đâu - vì quá vô lý - mà chẳng phải bênh ông? last làm gì cả - họ thấy ngữa mắt thì chém tí - tui còn nói ngứa MẮT chứ nói gì vài người đi trước với hyip - ----- bạn pro thì cứ mà đập nhé

Upvote 0

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
last vào nhận hàng..............

Upvote 0

xfilepro

Senior
Reactions
305
MR
0.001
Chat with me via Skype
+ nguyên tắc đưa một site HYIP lên phải có proof dep
+ xem lại những nhận xét của cậu về site xem nói về cái j? chủ yếu toàn nói theo cái kiểu: site này plan ngắn quá (dài quá), mới ra, ra lâu rồi..., toàn những cái ai cũng có thể nói đc và ko có mấy ý nghĩa khi nói về 1 site HYIP --> Thằng Last nó có kinh nghiệm trong HYIP, nó cảnh báo cho mọi người có gì là sai mà cậu nói nó nhiều chuyện
+ cái post của cậu bị xóa đj có mất đj của cậu đồng nào ko mà câu nói nó ghen ăn tức ở
+ trên thế giới này có nhiều thứ tương đối lắm, post đấy có MOD sẽ cho qua nhưng có MOD sẽ cho là spam, chẳng ai sai cả

@Last: hình như lần trước có 1 vụ tao tưởng mày rút đc kinh nghiệm rồi cơ mà, nói chung bjo là thân mày mày lo, đj lo chuyện bao đồng làm j để mang cục tức vào người

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,714
MR
23.636
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Cái ví dụ chủ thớt đưa lên 1 cái là từ ngày 10-7, 1 cái là bạn bị del post spam. Tôi không thấy có cái gì đang góp ý với Last ở đây cả, người cẩn góp ý là chủ thớt, bài bại bị del hôm nay vì lý do spam cũng không có gì là quá đáng, mà từ việc đó bạn lại lôi chuyện cũ lên. Tôi thấy việc này không hề có ý đóng góp xây dựng cho forum mà chỉ để gây tranh cãi chửi bới trong forum.

Xin phép close topic ! Nếu bạn có thắc mắc về bài bị del hôm nay thì lập topic đúng chủ đề đúng nội dung câu hỏi!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau

Most viewed of week

Most discussed of week