Ask Vài câu hỏi về xxx

pesgta

Junior
Reactions
19
MR
0.003
Cho tớ hỏi là Anime vs Cartoon có khác nhau không,và mấy [ JAV Uncensored ] vs [ JAV Censored ] , che ở đây là che chỗ nhạy cảm trong phim hay là trong phim ko nude vậy anh
Còn mấy cái như Ametaur,Celebrities,... mình ko biết là gì cả :binhsua36:

nếu xxx thì anime chi là phim của nhật thui còn cartoon thì bao quát hết, [ JAV Uncensored ] là phim k che ở vùng tam giác còn cái kia thì che chỗ đó lại. Ametaur người ta quay nghiệp dư tự quay tại nhà.

Cảm ơn bác :D
Khi post bài thì mình có cần chia ra các mục như Ametaur, Clebrities,.... không , em chỉ chia ra Video,Movie,JAV Video, JAV Movie,HD ,HD JAV,Hentai ... hết ko biết đủ chưa nhỉ

đa số phim nhật cậu nên cho vào Mega thread hoặc full movie, còn phim Eu thì vào mục clip hoặc ametaur, nếu post phim hoạt hình thì vào các mục ở trên cậu nói

Ngoài ra celebrities là nói về những nhân vật nổi tiếng trong show biz hay phim ảnh :D, thông thường là topless hoặc scandal .

jav4share.com
bạn có thể vô đây để leech film. nguồn film chất lượng khá ổn định, thường xuyên update film mới.

sao bị banned thế kia :">, mà bro cho hỏi trong vps down hay bị lỗi "landing 404" ai biết khắc phục ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week