Ask Vài câu hỏi về GG ADSENSE

duytranblog

Junior
Reactions
9
MR
0.001
Xin giới thiệu, mình mới vào forum, hiện tại mình đang làm SEO, mình có lợi thế về kéo traffic lớn thật từ SEO, mới tìm hiểu về GG adsense và một số ý tưởng hay ho để kết hợp SEO trong năm nay nên có vài thắc mắc cần AE giúp đỡ.

+ Nên đặt quảng cáo CPC hay CPM
+ 1K lượng truy cập tương đuơng bao nhiều tiền trong hình thức CPM (3 vị trí đặt quảng cáo)
+ CPM của GG tính theo lượt hiển thị, vậy mình đặt 5 banner thì với 1k lượt truy cập thì sẽ X5 lượt hiển thị QC lên đúng không các bác ?.

Đồng thời ai có thắc mắc gì về SEO để làm MMO có thể add mình để trao đổi, hỏi đáp kiến thức của nhau ;)

Last edited:
Nhờ ad ! Bán ké Ac GA Đã PIN và Pay 1 lần. Giao dịch trực tiếp ở Hải Phòng or Hải Dương. Alo / Zalo : 0967178118

Mình có nhu cầu nâng cấp mấy con GA ytb ngoại, nên muốn hợp tác các bác có website tiếng việt có tgian lâu lâu 1 chút, ko cần có traffic.
Tỉ lệ nâng GA ngoại rất cao nên hợp tác các bác chắc chắn đc nhận tiền.

Xin giới thiệu, mình mới vào forum, hiện tại mình đang làm SEO, mình có lợi thế về kéo traffic lớn thật từ SEO, mới tìm hiểu về GG adsense và một số ý tưởng hay ho để kết hợp SEO trong năm nay nên có vài thắc mắc cần AE giúp đỡ.

+ 1K lượng truy cập tương đuơng bao nhiều tiền trong hình thức CPM (3 vị trí đặt quảng cáo)
+ CPM của GG tính theo lượt hiển thị, vậy mình đặt 5 banner thì với 1k lượt truy cập thì sẽ X5 lượt hiển thị QC lên đúng không các bác ?.

Đồng thời ai có thắc mắc gì về SEO để làm MMO có thể add mình để trao đổi, hỏi đáp kiến thức của nhau ;)
1k traffic Việt ko được đáng bao nhiêu đâu.

1k traffic Việt ko được đáng bao nhiêu đâu.
chắc còn tùy vào chủ đề đúng không bạn, nhưng trung bình là được bao nhiêu ? bạn có thể cho mình biết được không. Mình có thể kiếm được rất nhiều traffic vào site

Bạn có website trafic từ SEO bán cho mình nhé

Mình có nhu cầu nâng cấp mấy con GA ytb ngoại, nên muốn hợp tác các bác có website tiếng việt có tgian lâu lâu 1 chút, ko cần có traffic.
Tỉ lệ nâng GA ngoại rất cao nên hợp tác các bác chắc chắn đc nhận tiền.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom