Referrer VaGex-vagex.com chỉ mở của cho đăng kí ngày hôm nay ! nhanh tay nào

mọi người tranh thủ đăng kí đi ! sắp đóng đăng kí nữa rồi còn vài tiếng thôi nhanh nào

mọi người tranh thủ đăng kí đi ! sắp đóng đăng kí nữa rồi còn vài tiếng thôi nhanh nào

mọi người tranh thủ đăng kí đi ! sắp đóng đăng kí nữa rồi

Không cần lặp đi lặp lại vậy đâu khoadainhan ơi.

Bạn ơi nó bảo post link ref lên page fb của nó mà post xong r mình đ' biết lấy link để gửi cho nó ở chỗ nào. Bạn giúp mình với.

Bạn ơi nó bảo post link ref lên page fb của nó mà post xong r mình đ' biết lấy link để gửi cho nó ở chỗ nào. Bạn giúp mình với.
bạn post link lên wall của nó xong bấm vào chỗ thời gian ấy ! ví dụ : bấm vào câu " 16 phút trước " nó sẽ nhẩy ra 1 trang khác lúc đó bạn copy url đó là ọk :D :binhsua141:

- - - Updated - - -

Không cần lặp đi lặp lại vậy đâu khoadainhan ơi.
xin thêm tí ref ấy mà ! chứ có mấy ref cắm auto đâu :D

bạn nào exchange mà Rate cao thì sell credit lại cho mình, đảm bảo thấp hơn vagex nhiều, mình pay qua wmz/pm :)

đóng rồi hay sao mà không truy cập được vậy? muốn đăng ký nhiều acc thì phải fake IP à mọi người?

đóng rồi hay sao mà không truy cập được vậy? muốn đăng ký nhiều acc thì phải fake IP à mọi người?
uk mỗi Ip nó cho đăng kí 4 acc thì phải ! hình như bây h nó đóng để bảo trì hay sao ấy ! hồi nãy vừa vào đc ! bây h lại ko rồi

Bác cho em hỏi là 1 acc có thể chạy trên nhiều IP dc k thế?

Ai biết tại sao 1 xíu tầm 2 p lại bị lỗi thế @@!

đào làm gì nữa nó cũng đã close rồi . ko reg dc nữa đâu . rate thì khỏi bàn ;))
có chục ac muốn đào mà cứ 5p nó lại lỗi ức chế @@!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom