Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

Sonah

Senior
Verified
Reactions
413
MR
1.088
Insuree Balance
91982|689.99
Service Details
1||Checkout|https://mmo4me.com/threads/nhan-checkout-site-us-bang-the-rate-23-060-all-banks.416906/|0||0|5
Done

Last edited by a moderator:
:cool:

@uytinso1
Bạn giải quyết khiếu nại trong vòng 24h nhé bạn.

@Sonah
Khi giao dịch 2 bạn có thỏa thuận bảo hành gì hay không? Nếu có thì bạn cung cấp thêm bằng chứng về thỏa thuận bảo hành nhé.

đã làm theo yêu cầu của khách hàng, không may tài khoản mình bị khóa, không ai mong muốn cả.

Trách nhiệm của b là mở acc ra và chụp xem order đúng địa chỉ hay không.
Nếu muốn cãi cùn mình vẫn có thể nói sau khi order xong bạn đổi địa chỉ shipping vẫn đc.

Nếu account còn lưu trên iPhone thì chỉ cần quét vân tay là vào đc, support có khó gì đâu?

Trách nhiệm của b là mở acc ra và chụp xem order đúng địa chỉ hay không.
Nếu muốn cãi cùn mình vẫn có thể nói sau khi order xong bạn đổi địa chỉ shipping vẫn đc.
Nếu account còn lưu trên iPhone thì chỉ cần quét vân tay là vào đc, support có khó gì đâu?

Đặt đúng địa chỉ khách giao, và traking gửi về mail cũng đúng địa chỉ, cái này gửi nhầm kia chắc tại bọn vận chuyển.

đã làm theo yêu cầu của khách hàng, không may tài khoản mình bị khóa, không ai mong muốn cả.
Ko ai muốn, b chỉ việc vào mail hỏi thằng seller là xong.
Easy.

bác uytinso1 contact thằng AMZ kêu hàng hóa sao lại gửi nhầm điạ chỉ thế kia - có tracklink rồi cứ thé mà hỏi hàng đó xem sao

xem cái ảnh ở trên là 25-4 Shipped sao track này nó đã chạy từ hôm 24-4 rồi ?
Track này là ship nhầm địa chỉ rồi . hok bị return , Delivered đẹp :)

xem cái ảnh ở trên là 25-4 Shipped sao track này nó đã chạy từ hôm 24-4 rồi ?
Track này là ship nhầm địa chỉ rồi . hok bị return , Delivered đẹp :)
Cái này support rất dễ, 30s gửi cái mail là xong.
Mà gặp ông kia xài gift gì ko biết lock ko mở đc.
Rao bán thì bao gìft sạch đủ kiểu.

Hóng thớt !!!
Cho ít kinh nghiệm là vì sao bị sao bị lock acc amz??? Có phải vì nhiều add ship hay vì gift có vấn đề??

Hóng thớt !!!
Cho ít kinh nghiệm là vì sao bị sao bị lock acc amz??? Có phải vì nhiều add ship hay vì gift có vấn đề??
Hiện tại thì ship nhiều add mới với số tiền lớn sẽ bị auto quét và lock.
Nếu gift sạch thì sẽ mở lại đc.

Còn ko mở đc thì hiểu rồi :D

Nếu không nhầm thì mấy add này là add của dịch vụ vận chuyển xong mấy ông này đổi cái mã số để bên đó nhận dạng khách hàng. Chắc cũng còn vài chục ông nữa cũng ship về cùng địa chỉ này nhưng khác tên hoặc mã số thôi. Cái này chưa chắc là do gift amz ở order này bẩn hay sạch đâu. Contact được seller là ngon nhất, còn ko thì cãi nhau cũng mệt nghỉ đây.

Nếu không nhầm thì mấy add này là add của dịch vụ vận chuyển xong mấy ông này đổi cái mã số để bên đó nhận dạng khách hàng. Chắc cũng còn vài chục ông nữa cũng ship về cùng địa chỉ này nhưng khác tên hoặc mã số thôi. Cái này chưa chắc là do gift amz ở order này bẩn hay sạch đâu. Contact được seller là ngon nhất, còn ko thì cãi nhau cũng mệt nghỉ đây.
Hàng bị return về địa chỉ seller mà.

Last edited:
Liên quan gì.
Địa chỉ mình bang Oregon, track nó ship qua bang Massachusetts

lỗi thằng seller ghi sai địa chỉ,
nếu chứng minh được thì mỗi ông chịu 50% coi như đẹp

lỗi thằng seller ghi sai địa chỉ,
nếu chứng minh được thì mỗi ông chịu 50% coi như đẹp
Địa chỉ cũ đã ship về mấy lần rồi nếu bạn để ý log chat. Vấn đề này hình như do Amazon nó nghi ngờ về thanh toán nên đã return hàng về lại địa chỉ của seller.

Đặt đúng địa chỉ khách giao, và traking gửi về mail cũng đúng địa chỉ, cái này gửi nhầm kia chắc tại bọn vận chuyển.

FW mình mấy cái mail liên quan đi b
[email protected]

Status
Not open for further replies.