Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

thấy cái rate vẫn thế các bác ạ! :mad::mad:

©
lạy các thánh!!!
Em thử rồi, nếu làm đúng "chân phương" là phải nghe ần đủ cuộc gọi -> trung bình 1phut/cuộc -> 1h được 0.5$
các thánh làm kiểu nhảy cóc thì đúng là em thấy tài thật, siêu p-rồ -> kiểu đó thì có thể chơi bên outbound vs inboud vẫn có thể trúng (ăn may)
Chứ chơi mấy mục khác thì lãnh đủ: mõi lần chọn sai đáp án nó phạt gấp 3 lần giá nó trả cho mình.
...
Mà cũng kỳ, nhiều khi có 1 cuộc gọi nhưng nó được chia cho nhiều hạng mục, ví dụ trong outbound cũng có nó và trong Outbound Service Call Purpose cũng có cùng cuộc gọi đó. Mình phát hiện ra trường hợp này khi lỡ chnj sai đáp án, khi web nó đòi review lại mình mới thấy cùng cuộc gọi đó nhưng có mấy người ở mấy mục khác nhau cùng làm
thảo nào mình thấy mấy ng khác chọn đáp án đúng trong khi mấy đán án đó ko có trong lúc chọn , giờ hiểu rồi

Cong viec la gi nhi
thế nài nhoé, bây giờ các bạn (những ai chưa biết là gì) mở trang web humanatic.com
Ngay trước mặt bạn có 1 cái video, bạn xem mà hiểu thì hãy tính chuyện bắt đầu, còn xem xng màko hiểu gì thì.... thôi đi ra :oops:

mừng acc khác @@ sử dụng paybal đã verify khác @@
Haizz, 1 người có tối đa 2 acc paypal thôi nhỉ, không biết cùng loại có sao không,để làm cái VCB vậy, đi toi cái ACB rồi :(

Mình 88% mà nó khóa inbound đây nè. Nếu làm tốt mấy cái khác mà rate trên 95% thì nó sẽ mở lại. Mà cơ bản là ko làm inbound vs outbound được thì mấy các khác đừng chạm vào.:D

Mình 88% mà nó khóa inbound đây nè. Nếu làm tốt mấy cái khác mà rate trên 95% thì nó sẽ mở lại. Mà cơ bản là ko làm inbound vs outbound được thì mấy các khác đừng chạm vào.:D
ko phải 88 % khóa đâu do lúc cậu làm 88 % làm sai thì nó chưa tính liền đâu mà phải chờ 1 thời gian review mới định được nên sai nhiều câu cỡ dưới 80 % là tạch , coi có bị trừ tiền nhiều ko là biết mình 81% nó ko khóa và giờ đã lên 92% @@ inbound khóa thì outbound liên quan gì :v mà 95% :v

:D

ko phải 88 % khóa đâu do lúc cậu làm 88 % làm sai thì nó chưa tính liền đâu mà phải chờ 1 thời gian review mới định được nên sai nhiều câu cỡ dưới 80 % là tạch , coi có bị trừ tiền nhiều ko là biết mình 81% nó ko khóa và giờ đã lên 92% @@ inbound khóa thì outbound liên quan gì :v mà 95% :v
Mình làm sai 88% là thấp nhất và nó đã xóa nhé. Xóa hay ko thì hên xui thôi. Mình gởi support họ nói thế nhé. Nếu làm mấy task khác mà rate cao thì họ sẽ mở inbound lại. Thân

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,463
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back