Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

Lên đc 6$ hết Live conversation - inbound, làm cái khác bị trừ gần hết còn 2$ :oops:

Làm cẩn thận đi cậu

Còn job thì nó cập nhật liên tục ý mà :D

Mình để ý số tiền kiếm được trong video hướng dẫn của bác thớt là 13 phút = 0,16$ , như vậy để làm ra 1$ phải bỏ ra tầm 80 phút, chưa tính đến có thể bị sai và trừ điểm, như vậy thì làm cái món này cũng khá là mệt, làm nhiều ăn nhiều, làm ít ăn ít, có lẽ chỉ nhàn hơn gõ capcha thôi :D.

thế mình làm nhanh để các bạn ko hiểu gì nhé ?

Đang ngon tự dưng ko load web được :(

P/S: Cho em hỏi trong My Account, cái earning với cái unpaid nó khác nhau sao vậy? Em thấy cái earning lúc nào cũng thấp hơn, hay do earning là $ đã được duyệt, còn unpaid chưa qua duyệt. :-?

có nói trong clip rùi mà c

cố gắng cày tuần sau update cái pr00f mới :D

Có những cuộc 2 người nói chuyện vơi nhau xong một lúc lại có tiếng tút điện thoại kéo dài rồi có người nhấc máy nói chuyện là sao thế nhỉ
Trả lời thế nào cả nhà

Có những cuộc 2 người nói chuyện vơi nhau xong một lúc lại có tiếng tút điện thoại kéo dài rồi có người nhấc máy nói chuyện là sao thế nhỉ
Trả lời thế nào cả nhà
hình như là nếu thằng nhấc mấy lần đầu k hỗ trợ đc nó sẽ chuyển máy cho người khác hỗ trợ

Trả lời thế nào cả nhà

nếu là ng khác thì cậu tính từ ng thứ 2 nghe máy

Nhưng phải giải quyết đc vấn đề của ng gọi mới là Connected nha

Còn nếu ko giải quyết đc thì là Not connected :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
socaltreecareinc