Suggest USDT trên sàn poloniex.com bị disable thì làm sao rút đc tiền từ đó ra ?

infutuer

Banned
Reactions
63
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình lâu rồi ko vào sàn, còn ít tiền trên sàn poloniex.com , mà tự dưng thấy nó disable USDT. Thế là ko rút được. Ae cho hỏi có cách nào rút tiền ra không?

Sàn nào sàn nấy người ta update Omni USDT phiên bản mới hết rồi mà có thằng này lục đục chả lên

Đã đến lúc nên nói lời từ bỏ với thằng cùi bắp này rồi.

Bác chờ nó update ví USDT phiên bản mới nó sẽ mở lại. Còn bấn quá thì mua BCH rồi mang qua Bittrex bán.

Lí do: Phí rút thấp, thời gian xác nhận nhanh.

Mình lâu rồi ko vào sàn, còn ít tiền trên sàn poloniex.com , mà tự dưng thấy nó disable USDT. Thế là ko rút được. Ae cho hỏi có cách nào rút tiền ra không?
nó khóa cổng đó rồi thì mua coin khác ròi rút ra lạ gì chứ bạn !

Sàn nào sàn nấy người ta update Omni USDT phiên bản mới hết rồi mà có thằng này lục đục chả lên

Đã đến lúc nên nói lời từ bỏ với thằng cùi bắp này rồi.

Bác chờ nó update ví USDT phiên bản mới nó sẽ mở lại. Còn bấn quá thì mua BCH rồi mang qua Bittrex bán.

Lí do: Phí rút thấp, thời gian xác nhận nhanh.
nhanh cái đầu bác ấy bữa rút từ ví cá nhân về bitrex mà nó cho 6 xác nhận mất gần 1 ngày bị 2 lần dm nó :mad::mad::mad:, nhanh nhất chỉ có eth hay dâsh thôi nhé là nhanh nhất

nhanh cái đầu bác ấy bữa rút từ ví cá nhân về bitrex mà nó cho 6 xác nhận mất gần 1 ngày bị 2 lần dm nó :mad::mad::mad:, nhanh nhất chỉ có eth hay dâsh thôi nhé là nhanh nhất

Lúc nào nói cho rõ. Quăng TX lên đây, còn không đừng nói nữa.

Trung bình 1 tiếng BCH nó đào 5 block = ~1000 tx. Làm quái gì có chuyện 6 confirm mất gần 1 ngày.

Hôm nay nó cho rút bình thường rồi đấy bác (25/11/2017)

Lúc nào nói cho rõ. Quăng TX lên đây, còn không đừng nói nữa.

Trung bình 1 tiếng BCH nó đào 5 block = ~1000 tx. Làm quái gì có chuyện 6 confirm mất gần 1 ngày.
Dói bác làm éo gì e bị 2 lần mà lúc nó 300$ nhé chứ ko pải nó 1k5 bây h nhé bác nói pải cho rõ, sàn polo cũng bị mà bitrex cũng y chang éo khác gì nhau !

Các bác nói làm em hoang mang quá :(

polo ghẻ lở, từ đợt btc-e die là nó lên giọng very này nọ khó khăn vcc, lỗi email sp mọt đít k rép, bỏ mẹ nó đi dc rồi b ơi

bí quá thì đổi tạm sang coin nào đó qua sàn khác rồi rút thôi, có gì phải lo lắng :p

k có ai bán sao :3

fee -8usdt còn cao hơn nhiều :D
sau đợt roll-back 3tr usdt, nó tăng thuế rút từ $2 lên $8, đúng là lũ hút máu người

đm, polo hút máu vcc.
Lên mẹ 8$ rồi.
Còn bitrek thì 3 tuần rồi ko trả lời support để veri :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week