Introduce Uploading.vn ( 67,000 đ / PPD + 15% Sale + 15% Rebills + 20% Referrer )

UploadingVN

Junior
Reactions
4
MR
0.060
Xin chào các bạn,

Mình tên là Vũ Trịnh hiện đang làm quản lý Cộng tác viên Affiliate tại trang Uploading.vn. Hôm nay mình xin giới thiệu các bạn về dịch vụ bên mình hoạt động tại cộng đồng mạng Việt Nam.

Uploading.vn Có gì mới ?

• Hỗ trợ support các bạn là người việt nam
  • Hỗ trợ thanh toán chuyển khoản thông qua ngân hàng việt nam và bảo kim ( Hiện hệ thống mình có Vietcombank , Paypal , BaoKim.vn ) Sắp tới sẽ hỗ trợ dịch vụ chuyển tiền qua MOMO.vn
  • Tỉ lệ thông qua mỗi lượt được tính ở việt nam . Rates bên mình cao nhất là 3 USD / 1,000 lượt đăng tải.

Quy trình và điều kiện tham gia Gói đặc biệt cho Cộng Tác Viên tại Việt Nam.

Gói quy trình 100% PPD + 20% Referral + 15% Sale + 15% Rebills - Thanh toán theo 1,000 lượt xem. Phí thanh toán tuỳ theo kích cỡ tập tin bạn đăng tải. Mức phí cao nhất là 67,000 đ / 1,000 tính theo lượt xem qua địa chỉ IP tại Việt Nam.

Bạn giới thiệu bạn hoặc người truy xuất tải tập tin của bạn, mua gói dịch vụ tại Uploading.vn. Bạn sẽ được nhận thêm 20% tuỳ theo gói dịch vụ.

Nếu người đó mua lại gói dịch vụ tại Uploading.vn. Bạn sẽ được nhận thêm 15% cho các đơn thanh toán về sau. Nó sẽ được cộng vào tài khoản của bạn mãi mãi. Nếu người tham gia gói dịch vụ đó được lập lại.

Uploading.VN Nhận thanh toán hàng ngày trong tuần. Các bạn chú ý thứ 7 và chủ nhật bên thanh toán không làm việc. Và mỗi một lần yêu cầu thanh toán. Mong các bạn đợi bên dịch vụ thanh toán trong thời gian 7 - 24 tiếng để họ thực hiện thanh toán theo yêu cầu. Nhưng thường nhanh nhất sẽ mất khoảng 2 tiếng.

Mức tối thiểu yêu cầu thanh toán trong hệ thống là 2 USD. Chúng tôi sẽ tính theo tỉ giá thị trường vào ngày bạn yêu cầu thanh toán. Thông qua trang: http://vi.coinmill.com/

Cộng tác viên yêu cầu thanh toán thông qua: Chuyển khoản Vietcombank - Baokim.VN - Paypal. ( Phí chuyển khoản không bao gồm )

Điều Khoản tham gia:
  • Điều quan trọng bạn phải là thành viên đã xác nhận qua Email từ hệ thống Uploading.vn.
  • Lượt tải được tính duy nhất 1 lần trong vòng 24 giờ mỗi IP, và chúng tôi chỉ đếm lượt tải xuống hoàn tất.
  • Bất kỳ gian lận hệ thống lượt xem hoặc nội dung tập tin không phù hợp với điều khoản sử dụng. Xem điều khoản sử dụng. Chúng tôi sẽ xoá tài khoản mà không báo cáo về phía bạn.
  • Đối với khách viếng thăm, các tập tin không có lượt tải sẽ được loại bỏ trong 5 ngày. Đối với Thành viên, 14 ngày. Đối với thành viên tham gia gói dịch vụ tập tin sẽ được lưu trữ mãi mãi (Trừ khi bạn xóa chúng một mình).
  • DMCA: Nếu tập tin tải lên của bạn là vi phạm bản quyền và có báo cáo của các chủ sở hữu của các tập tin, tập tin của bạn sẽ bị xóa vĩnh viễn khỏi máy chủ của chúng tôi.
  • Hiện tại chúng tôi mặc định áp dụng 100% PPD + 20% Giới thiệu + 15% Dịch vụ + 15% Gia hạn gói dịch vụ cho Cộng tác tham gia hệ thống chúng tôi.

Mong các bạn ủng hộ : http://uploading.vn
    Hỗ trợ online qua inbox facebook: https://www.facebook.com/Uploading.VN/

Cám ơn các bạn đã đọc tin.

đang dùng của bác media . bác này thấy đuôi .vn ko biết thế nào , mà file chỉ cho lưu nửa tháng thì cũng khổ :oops:
p/s : popads tùm lum ngay tại trang chủ luôn :( :eek: , QC đặt ở trang download thôi chứ bác :)

đang dùng của bác media . bác này thấy đuôi .vn ko biết thế nào , mà file chỉ cho lưu nửa tháng thì cũng khổ :oops:
p/s : popads tùm lum ngay tại trang chủ luôn :( :eek: , QC đặt ở trang download thôi chứ bác :)

Hy vọng được bạn ủng hộ

mình cũng muốn , nhưng file bên bác chỉ cho mem lưu có nửa tháng , update lên VIP thì cũng ok , vì giá cũng tương đối hợp lý , nhưng bất tiện là khách dơwn thì tốc độ thấp :) . mình share rom , toàn file 500M -> hơn 1G , lên cần cho khách dơwn ở tốc độ cao , chứ hạn chế tốc độ thì mất hết khách bác ơi . ( web đã đang ít khách nữa chứ :) )

mình cũng muốn , nhưng file bên bác chỉ cho mem lưu có nửa tháng , update lên VIP thì cũng ok , vì giá cũng tương đối hợp lý , nhưng bất tiện là khách dơwn thì tốc độ thấp :) . mình share rom , toàn file 500M -> hơn 1G , lên cần cho khách dơwn ở tốc độ cao , chứ hạn chế tốc độ thì mất hết khách bác ơi . ( web đã đang ít khách nữa chứ :) )
Bên mình đang triển khai thuê điểm để đặt server tại việt nam để cải thiện tốc độ. Hàng việt nam mong các bạn ủng hộ

ý mình là khi share file thì khách có thể dơwn ở tốc độ cao nhất ( dạng dạng như của gg driver ấy bác ) chứ phải đăng ký vip mới đc down ở tốc độ cao thì khó .
cái nữa là bên bác mình ko thấy được dự án dài hơi , vấn đề muôn thủa của các admin VN là chộp giật , làm nhanh và dẹp cũng nhanh lên AE cũng hơi lo ngại ( mặc dù là thực sự rất muốn ủng hộ vì lợi cả đôi bên ).
p/s : mình nói có gì động chạm thì mình xin lỗi nhé :) .

ý mình là khi share file thì khách có thể dơwn ở tốc độ cao nhất ( dạng dạng như của gg driver ấy bác ) chứ phải đăng ký vip mới đc down ở tốc độ cao thì khó .
cái nữa là bên bác mình ko thấy được dự án dài hơi , vấn đề muôn thủa của các admin VN là chộp giật , làm nhanh và dẹp cũng nhanh lên AE cũng hơi lo ngại ( mặc dù là thực sự rất muốn ủng hộ vì lợi cả đôi bên ).
p/s : mình nói có gì động chạm thì mình xin lỗi nhé :) .

Bên mình đầu tư vào design đẹp không phải để chộp giật. Trang này files upload mình muốn hoạt động lâu dài. bạn có thể tham gia hoặc đợi 1-3 tháng. xem tình hình bên mình rồi ủng hộ. Cám ơn bạn góp ý kiến

Nói thiệt chứ không phải trù ẻo. Mình đưa ra nhận xét chung toàn diện:

Mấy kiểu trang kiếm tiền Việt Nam cao lắm 6 tháng tạch.

Nhiều trang cũng đầu tư đẹp vl ra như cái hồi oni.vn ấy, nhiều ông khen đẹp, vào chơi quá trời. Mà tui đứng ngoài tui thấy cái màu không ổn, với lại cái tên chủ web này tui cũng hỏi thăm cũng biết được một số background không ổn chẳng kém như bỏ học cấp 3 làm đủ thứ....

Y như rằng nó chạy xong ngỏm. giờ nó thành trang bất động sản :D

Cái trang onecloud.media kia, nói thiệt không biết sang năm còn sống không.

để chơi thử xem sao , nói chung chơi mý bik đc thế nào , nhìu khi ăn ngon thì sao

Nói thiệt chứ không phải trù ẻo. Mình đưa ra nhận xét chung toàn diện:

Mấy kiểu trang kiếm tiền Việt Nam cao lắm 6 tháng tạch.

Nhiều trang cũng đầu tư đẹp vl ra như cái hồi oni.vn ấy, nhiều ông khen đẹp, vào chơi quá trời. Mà tui đứng ngoài tui thấy cái màu không ổn, với lại cái tên chủ web này tui cũng hỏi thăm cũng biết được một số background không ổn chẳng kém như bỏ học cấp 3 làm đủ thứ....

Y như rằng nó chạy xong ngỏm. giờ nó thành trang bất động sản :D

Cái trang onecloud.media kia, nói thiệt không biết sang năm còn sống không.
Oái bác oánh giá người ta qua cái background bỏ học cấp 3 ư.. Nhiều khi họ cảm thấy học ko có ích gì chỉ làm tốn thời gian nên ko cân qua bước đó mà bay vào trường đời với hành trang kiến thức siêu hạng ko có trong nhà trường thì sao :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,551
170,642
Latest member
DREAMM
Back
Top Bottom