Upload video kiếm tiền 2021- Kiếm 33 $ cho 10K view

Trang này uy tín nha support nhiệt tình + paid nhanh gọn không scam. Mình nhúng blogger cho vui thôi.

Cái này ông nào làm website rồi nhúng video, kiểu mấy web phim mới ngon! Còn lại thì khó để có view

bác có thể chia sẻ kiếm viewer được không ạ, thể loại video nào dễ kiếm được view, em up lên website thôi thấy không có lượt xem nào. Mong bác chia sẻ giúp em kiếm ít tiền ạ, cảm ơn bác nhiều

bác hướng dẫn em làm sao kiếm được view với ạ, em chỉ up lên mỗi website đó thôi, không thấy ai xem
Cảm ơn bác nhiều ạ.
bác phải export link video rồi chia sẻ hoặc nhúng vào website của bác chứ. Bác up lên đó chỉ giống lưu trữ thôi

Thằng này pay thì có pay, mình nhận qua paypal... Nó pay cho mình sao mà bị block hết cả 2 acc paypall =))))) Thế nên mình không chơi với nó nữa

sao upload video lên mà nó không hiện nhỉ? ko hiểu kiểu gì cả nhà
Upload video lên rồi bạn vào phần video lấy link để up lên web hoặc đi spam đâu đó. Nếu không thấy video thì check lại nó có bị lỗi khi up không

Bọn này nó quảng cáo kinh khủng tởm,nhẩy ra cả chục cái quảng cáo liên tục che cả video ,vãi lol vớj chúng nó,sợ thật,kiểu này chỉ up phim Ịt nhau thì dân tình may ra mới đủ kiên nhẫn ngồi xem

ai chỉ mình làm sao cho nó auto play nhỉ, chèn thêm autoplay="true" không tác dụng

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom