update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Mệt quá.tôi bị ban cả đống gr kia kìa.ai gõ thế nào thì cứ gõ đi.chìu cũng ban,sáng cũng ban,tối cũng ban,jo nào cũng chán bị rồi.ko chém gió đâu à nha.do pix điên thôi.1 hay 2 chữ ban hết.hjx.chán chả bùn show để anh em đỡ nản.tiện đây ai bít sao máy tính ko vào đc mmo4me mà vào bằng đt lại đc.hjx.
2 chữ mà ban?teamview mod check đi rồi nói bạn.phi lý 99%,1% hợp lý còn lại là do lỗi lặp code,mạng lag,mưa tam giác đỏ.

2 chữ phân biệt hoa thường đảm bão sống sót :binhsua83:

Nhiều khi muốn lương thiện cũng khó, nó chẳng load gì, add 20 acc vào thì nó load dc mà gõ ko kịp, đành chơi 1 chữ:D, gõ đủ 3$ ko dám gõ hơn:D

rút kinh nghiệm ai nhanh :binhsua90:kệ họ mình chậm mà chắc ganh tị với người ta làm gì có sao làm vậy bảo đảm

rút kinh nghiệm ai nhanh :binhsua90:kệ họ mình chậm mà chắc ganh tị với người ta làm gì có sao làm vậy bảo đảm

vote bác 1 phiếu. tùy khả năng mỗi người thôi mình thì cứ gõ full là ok pri không nhảy tốc cũng đc từ 20-24 mỗi tội gõ khoảng 2h là mỏi tay.còn ít G nên cẩn thận.tốc gấp đôi bình thường mà banned cái thì trả nợ ốm không thì vứt acc

thằng bạn mới bị ban 1 acc vì ko biết dùng soft Weiwei....Pix thật vĩ đại vì ban có 1 acc...hixxxxxxx

nói thật ko hề dóc là tui chuyên gia gõ từ 3h~5h sáng. =4$. từ tết giờ luôn á. hôm nào có load là gõ. toàn gõ 1 chữ, còn lúc trước tui bị ban là dính ban ngày vs tối thôi. chứ 3~5h sáng tui chưa bị lần nào hết
à mà tui mới nhận đc mail thằng pix : hình ảnh đang rất nhiều. hãy login vào làm việc.:( vãi thiệt
nói thật ko hề nói dóc là tôi bị ban 4, 5 lần rồi và toàn bị ban từ lúc 3 - 6 h sáng, có lần ban 1 id, có lần ban cả gr, pix nó thích ban thì ban thôi, hứng lên nó ban, nó ban trúng ai người nấy chịu :binhsua35::binhsua33:

Chắc chắn phải có lý do thì nó mới ban, chẳng qua là chưa tìm được lý do đó thôi.

Mình có gì gõ nấy từ ngày bắt đầu (đương nhiên là trừ kí tự đặc biệt, chữ quá mờ), có 2 lần bị ban ID con do dùng soft không đúng cách
Còn lại thì từ đó đến giờ chưa từng bị ban

Chắc chắn phải có lý do thì nó mới ban, chẳng qua là chưa tìm được lý do đó thôi.
lợi nhuận, dễ hiểu thôi mà :))

từ ngày bị banned 1 group vì gõ 1 chữ thì ko bị baned 1 ID nào nữa. gõ đủ chữ, sai ít là ok thôi

Gõ đủ chữ chả sợ band đâu
mà kiếm đâu acc 1 chủ group bh chứ lại
:(
hết mẹ rồi

từ ngày bị banned 1 group vì gõ 1 chữ thì ko bị baned 1 ID nào nữa. gõ đủ chữ, sai ít là ok thôi

ông này nói đúng nà nó ban là ban vì gõ 1 chữ thôi mình gõ 2 chữ 2 tháng nay nó ko ban 1 ID:binhsua95:

Log ra log vào nhiều và liên tục nó cũng band đó
tui log acc ra vô liên tục trong vòng 1' hoài có sao đâu . Pix thừa biết ban ngày load nhanh chậm bất thường , chuyện pause play log-in log-out nó ko làm khó đâu

:binhsua96: li do ban ta chơi chiêu nãy h có sao đâu
:binhsua95: nhà thằng admin ở quanh quẩn ha lan cứ phang vào đêm của nó tầm 2h30 3h
-9 h vietnam mà chơi chiêu :binhsua95:

Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member