Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
Ủa vậy là Win 7 ko work dc ah?
hên wa', mới hom wa vừa ghost mấy tính lại thành win xp, hehe, vậy là có cơm ăn rùi :)

các bạn dơn bản Ghost của Nguyen Anh về ghost bào đảm Captcha load mượt như chưa từng mượt
http://www.vn-zoom.com/f314/ghost-windows-xp-pro-sp3-version-4-3-by-nguyen-anh-new-367496.html (link đây)
tình hình vận tốt : 1 tiếng rôi qua chưa có con mèo nào : bản 15/5/2012 2 khung của xuanduc

hixxx! 12h12 phút sáng, chưa có bản up cho win7! đi ngủ thôi, miềng đi ngủ đây :(( :((

win 7 ultimate vẫn chiến bình thường nhé các bác không lặp code không sorry 50min 2 chó mèo thình thoảng dính lỗi captchar trắng

Càng về đêm chó mèo càng ít xuất hiện thì phải, chắc nó cũng đi ngủ mất tiêu rồi:binhsua41:. Tối nay gõ gặp ít chó mèo cực. 5id load tốt, pixprofit.

pix hum nay tốt qué cho mình gõ vi vu mỏi tay quá
nó còn cho minh 4$ nữa quá sướng
:D:D:D:D:D:D:D::D:D:D

Càng về đêm chó mèo càng ít xuất hiện thì phải, chắc nó cũng đi ngủ mất tiêu rồi:binhsua41:. Tối nay gõ gặp ít chó mèo cực. 5id load tốt, pixprofit.

thích nhất câu chó mèo đi ngủ của bác =)) chiến mạnh tay vào anh em

hixxx! 12h12 phút sáng, chưa có bản up cho win7! đi ngủ thôi, miềng đi ngủ đây :(( :((

XD đã bao giờ làm bản nào dành riêng cho win7 đâu =))

Các bạn chịu khó cài đặt win xp ảo trên win7 đi, cái này đợt win 7 ra nhiều tam giác cũng có topic rồi mà :binhsua37:
http://mmo4me.com/showthread.php?32036-Huong-dan-cai-dat-WinXP-ao-tren-Win-7-Giam-tam-giac-do-&

Pix load nhanh, gõ 1 tiếng mà chưa thấy con mèo nào :D

XD đã bao giờ làm bản nào dành riêng cho win7 đâu =))

Các bạn chịu khó cài đặt win xp ảo trên win7 đi, cái này đợt win 7 ra nhiều tam giác cũng có topic rồi mà :binhsua37:
http://mmo4me.com/showthread.php?32036-Huong-dan-cai-dat-WinXP-ao-tren-Win-7-Giam-tam-giac-do-&

Pix load nhanh, gõ 1 tiếng mà chưa thấy con mèo nào :D

yes, tốt nhất là cài 2 win vào là ok, work thì làm xp, còn cần thì vào win 7 , thế là xong

yes, tốt nhất là cài 2 win vào là ok, work thì làm xp, còn cần thì vào win 7 , thế là xong

Cấu hình máy hơi chuẩn mới mơ đc 2 win nhé bạn. Tình hình là có ai bị tam giác đỏ ko ? mới log vào 12 cái bị hết 8 cái tam giác. hoảng quá out luôn, lại làm web rồi , cầu trời 3id sẽ full speed.

P&P load tốt, làm được 50 phút hiện 2 bảng dog-cat, lần đầu ko sao, lần thứ hai bảng dog-cat hiệntoàn tam giác đỏ --> Sumit cho có --> out soft lánh nạn.

Cấu hình máy hơi chuẩn mới mơ đc 2 win nhé bạn. Tình hình là có ai bị tam giác đỏ ko ? mới log vào 12 cái bị hết 8 cái tam giác. hoảng quá out luôn, lại làm web rồi , cầu trời 3id sẽ full speed.

làm gì mà phải mơ đâu bạn cài thêm xp mode chứ có chơi 2HDH riêng biệt đâu

load ngon mà down soft mới nhất chưa
gõ 1 tiếng ko có cái tam giác nào

pix bỏ chó mèo rồi hả ta.1 tiếng không có con mèo nào

Có ai bị lặp code ko, sao bị liên tục 3,4 lần , sợ wa' out luôn ~

Có ai bị lặp code ko, sao bị liên tục 3,4 lần , sợ wa' out luôn ~

mình cũng lặp code
đang pause hóng xem thế nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics