Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
đang gõ thì bi timeout nhưng xác nhận ko phải do soft nhé vì vào sv pixtyper trên web cũng ko được còn 2 sv kia thì vẫn bt

P/s: Bạn nào bị gạch chéo thì thử gõ đừng pause cứ gõ 1 mạch , xong thì out soft luôn, mình vừa test 3 lần pause , play vào gõ lại được chút xíu là bị gạch chéo à

đang gõ thì bi timeout nhưng xác nhận ko phải do soft nhé vì vào sv pixtyper trên web cũng ko được còn 2 sv kia thì vẫn bt

P/s: Bạn nào bị gạch chéo thì thử gõ đừng pause cứ gõ 1 mạch , xong thì out soft luôn, mình vừa test 3 lần pause , play vào gõ lại được chút xíu là bị gạch chéo à
Sư huynh có link download soft XD các phiên bản trước k cho đệ đi.
Sư huynh đang dùng soft mới nhất của XD 15/5 để gõ hả :)

bạn dùng phiên bản mới đi bản cũ thì mình vẫn còn nhưng tam giác nhiều lắm . Dùng bản mới gõ đừng pause rồi chờ xd fix lỗi dấu chéo là được

bản trước nó không bị lỗi tam giác đỏ hở bạn :|

các bác có bản XD ngày 14/5 ko tức là bản cập nhật liền trước bản mới nhất ấy . thanks

em có đây mà không biết gửi bác thế nào :D, tam giac không ah, cập nhật cho đúng luật box :D

các bác có bản XD ngày 14/5 ko tức là bản cập nhật liền trước bản mới nhất ấy . thanks

nhớ có cái link mediafire bao gồm các phiên bản cũ của bác XD bữa trước có cho mà giờ quên rồi, ai giúp mình lấy lại với k, sẽ hậu tạ 1 ly nước mía ngon :))

5 id load full mỗi tội chó méo nên sp giảm đôi chút
sv pixprofit , FPT

Có ai bị cái hình như vầy không , trắng tinh không hiện capcha , nói chung 100 hình thì cũng có đên 5 hình gì đó

Còn lại load tất tốt 4 acc ID cũ > 20k =)) gõ mỏi tay . Mạn FPT , sv pixtyper , soft XD , cái này bổ xung thêm win 7 :D

không tam giác , chó mèo ít chỉ bị cái hình trắng tinh như kia thôi

Có ai bị cái hình như vầy không , trắng tinh không hiện capcha , nói chung 100 hình thì cũng có đên 5 hình gì đó

Còn lại load tất tốt 4 acc ID cũ > 20k =)) gõ mỏi tay . Mạn FPT , sv pixtyper , soft XD , cái này bổ xung thêm win 7 :D

Hết tình trạng dấu X đỏ rồi hả bác

Bạn này gõ soft 14/5 hay 15/5 zay?

bác cận thân, win7 ko biết làm sao, đang bị cái lỗi code trống đó đó. em xài win7 thì bị, wa xp hết, way lại win 7 bị tiếp @@

Hết tình trạng dấu X đỏ rồi hả bác

không có dấu X đâu bạn

Bạn này gõ soft 14/5 hay 15/5 zay?

soft mới nhất bạn ak

Mà sao pri nó nhẩy kinh thế gõ cả 2 chữ mà vòe cái pri 4 lên 9 , gõ tiếp chắc nó ban quá dm bọn này còn thâm hơn cả bọn khựa

---------- Post added at 07:05 PM ---------- Previous post was at 07:04 PM ----------

bác cận thân, win7 ko biết làm sao, đang bị cái lỗi code trống đó đó. em xài win7 thì bị, wa xp hết, way lại win 7 bị tiếp @@

do win hả bạn , mà cài sao win xp đây :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,704
Latest member
videoking
Back
Top Bottom