Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
Thấy các topic trước toàn là chém hoặc là pay rồi thì thôi , nên mình lập topic này để mọi người cập nhật xem net đã paid chưa, để bà con yên tâm chờ đợi và ngóng usd . Ai cũng dc pay rồi mà 1 số ng vẫn chưa dc pay thì lo chuẩn bị tinh thần mà contact w nó

3 net này hiện tại là anh em làm nhiều nhất
Radium net 30
Sonic net 35
BLVD, Ksix net 15

Mọi người cập nhật trung thực nhé , ai có hiện tượng giả mạo proof để làm bà con hoang mang thì nhờ mod tam banned nhé

Hiện tại thì Radium đã pay tháng 10 đợt đầu vào ngày 3/12 , đợt sau thì ko bít
Sonic chưa pay , có ai nhận SOnic rồi thì báo mọi người cùng bít nha

Topic cập nhật liên tục hàng tháng nhé

Bóc tem, Like mạnh nào

Cho mình hỏi là thằng radium nó ban acc thì nó có gửi mail thông báo cho mình k -.-

Cho mình hỏi là thằng radium nó ban acc thì nó có gửi mail thông báo cho mình k -.-

không nha lão :m196: del thẳng tay ko một lời từ biệt :m196:

OK cần topic như thế này tiện theo dõi , đang chờ radium paid đợt 2 :binhsua10:

Up lên cho các pro wall :D

Còn mình thì đang chờ Srpoint :|

Bên Topic bên kia có pác nào nói 15/12 nó mới paid, mà sao có người được SR paid rùi nhĩ... nếu 15 paid thì nó chuyển qua NET 15 rùi hết là NET Bi-Week rùi :(, pro nào cho bik thêm thông tin đi :x

thế cho mình hỏi Sonic bane acc có gửi mail hay xóa acc gì ko? net mình làm đến giờ vẫn full off, nhưng chưa thấy pay:binhsua10:

thế cho mình hỏi Sonic bane acc có gửi mail hay xóa acc gì ko? net mình làm đến giờ vẫn full off, nhưng chưa thấy pay:binhsua10:

Cậu làm từ tháng mấy và được bao nhiêu $, minpay Sonic hồi trước 100$, còn bây giờ nó có thay đổi minpay hay ko thì chịu :D, tháng 9 mình làm Sonic được 197$ vẫn pay. Còn đủ min rồi mà ko thấy pay acc vẫn bình thường offers vẫn làm tốt thì contact nó gấp đừng để nguội :).
Khả năng tối nay anh em sẽ nhận được $ RadiumOne :D

Sonic nó đổi sang min 200$ net 40 rồi các chú

Cậu làm từ tháng mấy và được bao nhiêu $, minpay Sonic hồi trước 100$, còn bây giờ nó có thay đổi minpay hay ko thì chịu :D, tháng 9 mình làm Sonic được 197$ vẫn pay. Còn đủ min rồi mà ko thấy pay acc vẫn bình thường offers vẫn làm tốt thì contact nó gấp đừng để nguội :).
Khả năng tối nay anh em sẽ nhận được $ RadiumOne :D
mình làm tháng 10 được 580$ bạn ah, thang 9 bạn được trả vào ngày mấy vậy, nếu bane acc thì có dấu hiệu gì k bạn :binhsua10:

Sonic nó đổi sang min 200$ net 40 rồi các chú
tin tức đâu ra vậy bạn. chủ thớt lại bảo Sonic net 35 :binhsua04:

Chúc tất cả ae chiến wall đc net paid để còn động lực chiến tiếp. Tết sắp đến rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week