Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Đêm qua nói chuyện với AM , nó bảo mùng 9/6 sẽ thanh toán đợt tiếp @@

Đêm qua nói chuyện với AM , nó bảo mùng 9/6 sẽ thanh toán đợt tiếp @@

là ai vậy bạn, BLDV hay là thèng nào vậy ? hóng dài cổ rồi, đang xếp hàng lý về quê chăn lợn đây :'(

là ai vậy bạn, BLDV hay là thèng nào vậy ? hóng dài cổ rồi, đang xếp hàng lý về quê chăn lợn đây :'(
ksix bạn ạ , những ai chưa được thanh toán thì mùng 9/6 nhé

vậy thì bldv nó cũng chơi tất cả anh em rồi, thôi chào anh em ở lại mạnh giỏi nhé, nãy vừa email cho thằng bldv rùi, chả biết có phản hồi gì không nhưng cũng chuẩn bị tình huống xấu nhất rồi. Đời phũ rồi :(

vậy thì bldv nó cũng chơi tất cả anh em rồi, thôi chào anh em ở lại mạnh giỏi nhé, nãy vừa email cho thằng bldv rùi, chả biết có phản hồi gì không nhưng cũng chuẩn bị tình huống xấu nhất rồi. Đời phũ rồi :(
chào thân ái quyết thắng ^^ , tớ cho băm cũng tương đối , nhưng may mấy net kia thanh toán ngon luôn con được miếng cháo , còn 2 ông tướng ksix và blvd thì thế này

hóng sonic thôi ACE ơi :D

anh em đồng loạt gửi email cho thằng blvd spam chết mịa nó đi bà con :D

Anh em ai hóng sonic thì hóng vào tối thứ 2 or thứ 3 nhé bên đó nó nghỉ thứ 7 và chủ nhật rồi , đỡ mất công hóng vất vả hì hì. :)

Anh em ai hóng sonic thì hóng vào tối thứ 2 or thứ 3 nhé bên đó nó nghỉ thứ 7 và chủ nhật rồi , đỡ mất công hóng vất vả hì hì. :)
những cư dân còn sót lại của sonic :D

blvd có cái éo gì mà mấy bác cứ sồn sồn lên thế , nó đi lấy off net khác để ăn hoa hồng nếu nó scam thì tự nó bóp dái nó thôi . Vắng mợ chợ vẫn đông , ý kiến của mình là ủng hộ nó scam cho nhanh , đợt này thì chỉ có sonic là đáng nói thôi quên thằng blvd đi

blvd có cái éo gì mà mấy bác cứ sồn sồn lên thế , nó đi lấy off net khác để ăn hoa hồng nếu nó scam thì tự nó bóp dái nó thôi . Vắng mợ chợ vẫn đông , ý kiến của mình là ủng hộ nó scam cho nhanh , đợt này thì chỉ có sonic là đáng nói thôi quên thằng blvd đi
Ủng hộ nó Scam :)) Thôi im đi thánh. Mọi người cực khổ ông lại đi ủng hộ nó ăn trắng anh em

Bạn ko làm Blvd thì bạn nói thế. Bgio t bảo Sonic có gì mà đáng nói, Tui ủng hộ sonic Scam thì bạn thấy sao ???? đã cùng làm với nhau mà ăn nói khó nghe quá. Đang lúc dầu sôi thế này, đừng chọc tức nhau chứ

Bạn ko làm Blvd thì bạn nói thế. Bgio t bảo Sonic có gì mà đáng nói, Tui ủng hộ sonic Scam thì bạn thấy sao ???? đã cùng làm với nhau mà ăn nói khó nghe quá. Đang lúc dầu sôi thế này, đừng chọc tức nhau chứ

thui đừng nặng lời với nhau nữa, hy vọng nó delay vài ngày thui, gắng đợi thêm nữa xem sao. Cãi nhau có thay đổi được gì đâu toàn người nhà với nhau mà :(

thánh này gato đó mà mấy bác bỏ qua nhé :D

like cho đồng chí một cái , chuẩn theo ý mình ^^

Nói ngu như c hó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,398
170,503
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week