Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Hóng Blvd nào các thánh

Gửi Mail cho nó với nội dung như này nó sẽ hiểu và pay cho bạn
" Hello, how are you, I have not received the money in April, you pay me immediately, if not I will corrupt your ass in edible oils of my country "
Thanks you
Vãi cả cái nội dung của bác này :D

Tình hình là blvd vẫn chưa pay

Gửi Mail cho nó với nội dung như này nó sẽ hiểu và pay cho bạn
" Hello, how are you, I have not received the money in April, you pay me immediately, if not I will corrupt your ass in edible oils of my country "
Thanks you

ACE tài trợ dầu ăn cho bác ấy luôn =)))

anh em ai biết email của BLVD thì gửi email hỏi nó xem tìn hình biển đông thế nào, hỏi nó pay không để anh em còn biết đường tính :(

Được pay mà chán qua site có lèo tèo 1-2 bác làm, bác nào vào làm hộ em ít vài trăm $ thôi pay daily min 5$ :(

Được pay mà chán qua site có lèo tèo 1-2 bác làm, bác nào vào làm hộ em ít vài trăm $ thôi pay daily min 5$ :(

bạn được k6 pay hay là blvd pay ?

anh em ai biết email của BLVD thì gửi email hỏi nó xem tìn hình biển đông thế nào, hỏi nó pay không để anh em còn biết đường tính :(
Mình chat với nó từ thứ 2, nó hẹn today rùi lại tomorrow. Đến đêm qua thì mình ko còn bình tĩnh nữa, mình nói sẽ stop nếu nó ko pay. Nó lại bảo today, mà đến giờ vẫn chưa có $. Có dấu hiệu scam rùi.

ảnh hưởng từ cơn bão sonic :D

An uong nhe nhang

Attachments

57.8 KB · Views: 124
Sonic tháng 3 :(

Các bác giúp em kiếm tí sữa cho con bú với :(:( . Chả là K6 có cái invoiced đáng ra được thanh toán từ tháng trước mà đến tháng này vẫn không thấy gì. em mail hỏi nó nó trả lời thế này . Các bác coi giúp em làm sao để nó pay bây giờ :(:(

Hello,
Let me confirm. You still have not received payment from this invoicd? I just need to confirm since it's been so long ago, and I thought we processed this payment last month. Please update me on this and I will have our Payments department look into it. I am deeply sorry.
Regards,

Các bác giúp em kiếm tí sữa cho con bú với :(:( . Chả là K6 có cái invoiced đáng ra được thanh toán từ tháng trước mà đến tháng này vẫn không thấy gì. em mail hỏi nó nó trả lời thế này . Các bác coi giúp em làm sao để nó pay bây giờ :(:(

Hello,
Let me confirm. You still have not received payment from this invoicd? I just need to confirm since it's been so long ago, and I thought we processed this payment last month. Please update me on this and I will have our Payments department look into it. I am deeply sorry.
Regards,

mail lại cho nó bảo là mình đã kiểm tra kĩ lại rồi , chưa nhận được payment , nó làm ơn kiểm tra lại giúp mình .

chỉ là cái mail confirm thôi mà , ko có gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom