Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Có ace nào đang chiến được Prolead, hay redfire... các dang Afftrack này ko
Hiện mình ko thể mở để làm các off ở đây ko thể hiểu lý do gì
Vẫn chiến đc đó pro

vẩn chưa được paid mới ác

cho mình hỏi có bác nào còn chiền net NETSKY ko vậy mn?
nó mới chuyển code mới ko biết balance ở code cũ nó có paid ko nữa?

thấy nó ghi là balance sẽ thanh toán trước 30/01 hay 01/01 hay sao ấy, k nhớ rõ mới đọc sáng nay

vẫn thanh toán chứ sao xù đc , khi nào mà site cũ đang làm mà tự nhiên không login or truy cập được ấy mới lo :))

Bác biết add postback code mới của nó ko vậy? chỉ giúp mình với
còn phải coi site cậu đang xài của ai nữa chứ , mỗi site offer có quy chế add pb riêng mà đâu ai giống ai

vẫn thanh toán chứ sao xù đc , khi nào mà site cũ đang làm mà tự nhiên không login or truy cập được ấy mới lo :))

còn phải coi site cậu đang xài của ai nữa chứ , mỗi site offer có quy chế add pb riêng mà đâu ai giống ai
mình xài site qcode! mày mò add được postback rồi bác!

Trong này bác nào pro offer android có thể pm mình share app rewards làm thử xem được không nè.
Mình dùng tool fake free share trên mmo4me fake thì lúc đăng ký đầu số đth mặc định là +1 của us rồi mà join vào phần rewards thì báo là chương trình chỉ áp dụng tại US, tức là nó vẫn detect ra đc. Hiện tại bế tắc ko biết phải fake thế nào để qua mặt đc. Hóng các pro.

Trong này bác nào pro offer android có thể pm mình share app rewards làm thử xem được không nè.
Mình dùng tool fake free share trên mmo4me fake thì lúc đăng ký đầu số đth mặc định là +1 của us rồi mà join vào phần rewards thì báo là chương trình chỉ áp dụng tại US, tức là nó vẫn detect ra đc. Hiện tại bế tắc ko biết phải fake thế nào để qua mặt đc. Hóng các pro.
có khi tool free chất lượng ko = tool có fee đấy , cậu ko mượn or thuê thử 1 key tool changer hịn hịn test thử xem

có khi tool free chất lượng ko = tool có fee đấy , cậu ko mượn or thuê thử 1 key tool changer hịn hịn test thử xem
Mình ko chuyên offer lắm, bạn có thể cho mình xin tên tool để mình tìm mua thử. Thanks bạn nhiều.

Có thể inbox chia sẻ kèo không? Mình test thử cho.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom