Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

mới vào mmo mà ra vẻ phách lối rồi ah , học cách khiêm tốn , học cách lắng nghe đi chú em , chú đang tỏ vẻ độ trẩu của mình ra rồi đấy
Nick mới là đồng nghĩa mới vào mmo à ? Nick lập trước là giàu vs ngon hơn à sếp ? Chú cũng bớt cái thói ảo tưởng vs lấy tiền ra mà ngạo đi em

mới vào mmo mà ra vẻ phách lối rồi ah , học cách khiêm tốn , học cách lắng nghe đi chú em , chú đang tỏ vẻ độ trẩu của mình ra rồi đấy
Khi t băm offer cả mấy chục cáse sẻver thì chú m mới biết tới mmo4me 2015-2016 đó em trai

Khi t băm offer cả mấy chục cáse sẻver thì chú m mới biết tới mmo4me 2015-2016 đó em trai
kheo ? rồi giờ vô băm thử giống như xưa ko ? thời đó khác thời này khác nhé , đừng có tưởng hồi đó làm trùm giờ cũng vậy , vô lấy lại cách cũ 2015 ra làm thử xem net paid ko ? , vãi cả kheo , ông lỗi thời rồi giờ lớp mới nó lên rồi , nội cái net CLM bây giờ bán còn ko ai mua vô cào phím bán 3m là hiểu rồi , hãy tập lắng nghe đi , đừng tỏ vẻ trẩu nữa

kheo ? rồi giờ vô băm thử giống như xưa ko ? thời đó khác thời này khác nhé , đừng có tưởng hồi đó làm trùm giờ cũng vậy , vô lấy lại cách cũ 2015 ra làm thử xem net paid ko ? , vãi cả kheo , ông lỗi thời rồi giờ lớp mới nó lên rồi , nội cái net CLM bây giờ bán còn ko ai mua vô cào phím bán 3m là hiểu rồi , hãy tập lắng nghe đi , đừng tỏ vẻ trẩu nữa
là khoe chứ k phải kheo :D.
Đúng như bác nói, càng sau càng khó khăn. ai mà vẫn kiếm dc đó mới pro.

cho hỏi pro còn kiếm ăn được với offers không pro? ae giao lưu nếu pro không ngại. :)

cậu nói đúng, offers ngày xưa nó dễ ơi là dễ còn ngày nay khó 1 trời 1 vực luôn. ai mà không học hỏi giao lưu không cập nhật kịp với cái mới thì e là không trụ nổi với offers này rồi

cho hỏi pro còn kiếm ăn được với offers không pro? ae giao lưu nếu pro không ngại. :)

cậu nói đúng, offers ngày xưa nó dễ ơi là dễ còn ngày nay khó 1 trời 1 vực luôn. ai mà không học hỏi giao lưu không cập nhật kịp với cái mới thì e là không trụ nổi với offers này rồi
" ai mà không học hỏi giao lưu không cập nhật kịp với cái mới thì e là không trụ nổi với offers này rồi"=> em k trụ nổi lâu r :3.

up cái proof lấy tinh thần:)

Attachments

54.9 KB · Views: 330

pro 2018 như bác còn khiêm tốn đây , còn chịu khó giao lưu với nhau , còn ôg nội kia vô khoe ta đây 30 cái sever này nọ thấy hãm vl , chắc ổng nghĩ 2015 ổng làm đc 30 cái sever giờ chắc ko ai làm được

viết nhanh tay quá :D , offer giờ mà vô tự cao tự đại nghĩ mình đc net paid là trùm là giỏi thì trụ ko nỗi đâu , net nó càng ngày càng khó càng tân tiến , ko chịu khó giao lưu học hỏi với nhau thì chỉ vài năm thua xa người khác rồi

reg gì ? net cùi bắp đó cần phải đi mua ah ? mua ko bán cho 1m5 nữa giá của chú em thôi , vô cào phím nhanh vậy
CLM giờ nó đổi code. block hết acc rồi. thấy giang hồ đồn là ngon hơn trc. cơ mà có paid hay không thì chịu. :))

CLM giờ nó đổi code. block hết acc rồi. thấy giang hồ đồn là ngon hơn trc. cơ mà có paid hay không thì chịu. :))
biết paid hay ko mà từ code cũ nó đưa qua code mới , ac vẫn treo mỏ cái paid tháng 3 và tháng 4 tới giờ :D
hỏi thì chờ đi adv paid nó sẽ paid móc mỏ

up cái proof lấy tinh thần:)
net hệ thống gì mà nhìn cái report lạ quá vậy bạn. hồi giờ chưa thấy net nào có report kiểu này luôn á :(
pro 2018 như bác còn khiêm tốn đây , còn chịu khó giao lưu với nhau , còn ôg nội kia vô khoe ta đây 30 cái sever này nọ thấy hãm vl , chắc ổng nghĩ 2015 ổng làm đc 30 cái sever giờ chắc ko ai làm được
trước mình nhớ hình như cậu chơi bên offers PC nay còn chơi PC không cậu? hay qua mobile rồi cậu? ae giao lưu chém gió cho vui. mình cũng biết chút chút thôi, tại đã từng bị 1 năm sml với off vì không giao lưu vs ai, sau mò mẫn lại được may còn trụ được với nghề nên giờ chịu khó giao lưu học hỏi để nâng cao cập nhật cái mới chứ không là tiêu luôn.
Mà nói thật mỗi lần vô topic này buồn quá, nhớ thời trước mỗi lần vô topic này là ae rầm rộ paid net này net kia, cùng nhau hóng vui rôm rả giờ ae ít vào không có gì thấy ảm đạm thật.:oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom