Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

group này giờ ít ai vào nhỉ.
Buồn cho anh em offers một thời đáng nhớ. Các pro thì giờ ẩn dật hết rồi. ae newbie thì lâu lâu vào chém gió tí. không phồn thịnh như ngay xưa nữa. :(

group này giờ ít ai vào nhỉ.
Buồn cho anh em offers một thời đáng nhớ. Các pro thì giờ ẩn dật hết rồi. ae newbie thì lâu lâu vào chém gió tí. không phồn thịnh như ngay xưa nữa. :(
pro họ kiếm ăn hết ko ai vào nữa, còn newbie vào hỏi mà có ai chỉ dẫn đâu

chào mọi người. Cho mình hỏi điều kiện để reg các net lớn là gì vậy. Ví dụ như có cần rank site cao hoặc fake ip với info không. Mình biết câu hỏi này rất khó để mọi người chia sẻ nhưng xin hãy giúp đỡ newbie như mình và các bạn khác. Xin cảm ơn tất cả mọi người !!!!

chào mọi người. Cho mình hỏi điều kiện để reg các net lớn là gì vậy. Ví dụ như có cần rank site cao hoặc fake ip với info không. Mình biết câu hỏi này rất khó để mọi người chia sẻ nhưng xin hãy giúp đỡ newbie như mình và các bạn khác. Xin cảm ơn tất cả mọi người !!!!
hix, em đồng cảnh ngộ với bác, muốn tập làm off mà không biết reg net thế nào cả

bây giờ mới vào nghề thì khó lắm trăm tỉ thứ phải lo, khuyên nên đi làm cho các team lấy kinh nghiệm để có cái nhìn bao quát hơn về nghề mới mong khá đc, đòi thành công nhanh thì 90% là fail thôi.

Mình có reg acc fyber nó hỏi như này

• App store URL of this app:
  • App’s number of daily active users (DAU):
  • App’s top 5 countries by number of users:
  • App uses a virtual currency (yes/no):
  • How did you hear about us?
    cá bác cho em câu trả lời với ạ :(

Xin phép admin!
Em có kèo kiếm 3 - hơn 300 USD 1 ngày.
Kiếm thông qua telegram bằng hình thức quay số& đám mây đào coin.
Đầu tiên các bác tải Telegarm sau đó bấm vào 2 link bên dưới, nếu có thì bấm trực tiếp vào 2 link bên dưới.
+LINK 1: http://t.me/btc_ticket_bot?start=591963839 ( kiếm tầm hơn 3 USD 1 ngày bằng hình thức quay số, mỗi lần quay có cơ hội nhận được đến 1 BTC).
Mỗi ngày các bác bấm vào get BTC ticket nó sẽ cho miễn phí 1 lần quay số, Tasks làm nhiệm vụ nhận được thêm 1- 2 lần quay số trên 1 nhiệm vụ, mỗi lượt mời nhận được 2 lần quay không giới hạn lượt mời, My BTC tickets để quay số, Wallet để kiểm tra số BTC và rút khi đủ 200.000 sts.
Có khoảng 31.5 BTC được rút bằng hình thức này.
+LINK 2: http://t.me/Bitcoin_Cloud_Mining_bot?start=591963839 ( phần đặc sắc nhất có thể kiếm lên đến hơn 439200 sts ( tương đương 300 USD) mỗi ngày nếu sở hữu máy M7 bằng cách mua máy đào coin).
Nói mua thế thôi chớ cũng không nhất thiết phải nạp tiền vào, máy đào mua bằng điểm tích lũy( ĐTL).
Cách 6 tiếng nó cho các bác ĐTL miễn phí, mời được 1 bạn nhận 90 ĐTL, hoặc có thể nạp tiền vào. Sau khi có đủ số ĐTL nhất định các bác mua máy đào coin, tùy loại máy mà nó có thể đào được số BTC nhất định mỗi giờ( không cần treo máy, cứ tắt máy đi chơi đủ min thì lụm lúa).
Có khoảng 4.4 BTC được rút bằng hình thức này.
Thanks all!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back