Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

đi pr site của mình thì nhận site của mình đi, đỡ nhiều người hiểu nhầm ;)
mà thực sự cũng k ai dám dùng đâu, tést tay cho lành, chứ xài bị lưu link thì bỏ mịa, giao cả giàn net chờ nó xử tử và chưa kể đến net ngon bị can lộ lộ :D
hèn j thấy có mấy ông bắt đầu pr rồi :(

Hiện nay Net Payment không theo lịch trình gì nữa đâu :) nó thích thì nó paid : 1-5 cũng có, 15-25 cũng có, 27-31 cũng có, có khi qua tháng sau nó paid cũng có, Adv nó delay thì NET nó delay theo :), đừng chờ đợi làm gì mệt óc

Đã xác nhận thì cứ đợi thôi, Bank giờ nó cũng cáo lắm, nó ngăm tiền khi nào chán nó nhả ra :) kaka

Mình toàn nhận 25-28 không nè :), có gì to tát kaka có tiền là OK, đợi 1 năm vẫn đợi mà :)

Chờ đợi là hạnh phúc ! ( Sưu Tầm ) mà đúng là hạnh phúc thật >> còn không thì bất hạnh quá :D

Lâu lâu viết vài lời , mong mấy đại ca đừng nén đá, em mới gia nhập :):rolleyes:

P/s : Tìm sư phụ học Offer PC > có hậu tạ :D Thanks

Hiện nay Net Payment không theo lịch trình gì nữa đâu :) nó thích thì nó paid : 1-5 cũng có, 15-25 cũng có, 27-31 cũng có, có khi qua tháng sau nó paid cũng có, Adv nó delay thì NET nó delay theo :), đừng chờ đợi làm gì mệt óc

Đã xác nhận thì cứ đợi thôi, Bank giờ nó cũng cáo lắm, nó ngăm tiền khi nào chán nó nhả ra :) kaka

Mình toàn nhận 25-28 không nè :), có gì to tát kaka có tiền là OK, đợi 1 năm vẫn đợi mà :)

Chờ đợi là hạnh phúc ! ( Sưu Tầm ) mà đúng là hạnh phúc thật >> còn không thì bất hạnh quá :D

Lâu lâu viết vài lời , mong mấy đại ca đừng nén đá, em mới gia nhập :):rolleyes:

P/s : Tìm sư phụ học Offer PC > có hậu tạ :D Thanks
đấy bác nói thế này thì méo ai gạch đá , trong đây đâu fai ai cái gì cũng biết , bác có gì cứ nói toẹt mẹ ra , cứ úp úp mở mở nên nhiều người ko ưa thôi , người ta làm sai hay hóng $ về hay gì gì lòng như lửa đốt mà lên thấy bác chọi cho vài câu úp mở ai chả bực , đôi lời góp ý

các pro cho hỏi thằng sonic đầu tháng này đã paid chưa thế

đấy bác nói thế này thì méo ai gạch đá , trong đây đâu fai ai cái gì cũng biết , bác có gì cứ nói toẹt mẹ ra , cứ úp úp mở mở nên nhiều người ko ưa thôi , người ta làm sai hay hóng $ về hay gì gì lòng như lửa đốt mà lên thấy bác chọi cho vài câu úp mở ai chả bực , đôi lời góp ý

Thanks đã góp ý, mong ngày càng hoàn thiện bản thân :), có sai có sửa, có không mới có biết :)

em biết rồi, hỏi troll thôi, nó PR web của nó để chôm Net của mấy bác thôi, ngu vãi ra, làm cái video mà bookmark còn đầy vết VN. =))

a e cho mình hỏi. mình đăng kí 2 thẻ của ngân hàng ACB : visa Debit và prepaid. giờ mình muốn lập 2 paypal và dùng 2 thẻ này để nhận $ thì có bị limit k?.1 paypal dùng tên thật của mình. 1 paypal info fake chỉ cùng họ Nguyen.. thanks view

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom