Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Có bác nào ở HN muốn hợp tác ko ạ? Team mình hiện đã có tools tự code nhưng chưa có kinh nghiệm làm offer. Đã vọc ăn được 1 số off nhưng cần thêm người hoặc team có kinh nghiệm làm để phát triển
Làm offer gì ?
PC hay mobile.

Mobile bác à, đảm bảo tốt hơn các tools bán ngoài, chỉ dùng private. Mà bác hình như chuyên PC :)

Last edited:
các pro cho em hỏi các thông số trong vip72 như uptime timezone là gì nhỉ.khi chọn sock có cần quan tâm đến mấy cái đấy ko

Dư 1 acc Leadads, vẫn paid đều, bác nào cần không

Mobile bác à, đảm bảo tốt hơn các tools bán ngoài, chỉ dùng private. Mà bác hình như chuyên PC :)
uh
Mình chuyên pc. Cũng đang muốn triển thêm cả android và ios. :)

Có bác nào ở HN muốn hợp tác ko ạ? Team mình hiện đã có tools tự code nhưng chưa có kinh nghiệm làm offer. Đã vọc ăn được 1 số off nhưng cần thêm người hoặc team có kinh nghiệm làm để phát triển

> Mình ko ở HN nhưng nếu C có tool Private thì có thể hợp tác ăn CPI mobile Private :).

plz give me skype . Thanks

e xin skype xem hợp tác đc gì k ạ

Ai băm AWM tháng này được paid chưa, hay đc paid mùng 1 mà tháng này delay quá :confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,695
Latest member
topnhacaiuytinar
Back
Top Bottom