Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Mình mới bước chân vào con đường MMO, đang chơi UC chạy ads chứ ko biết về lead lủng gì cả
Cần học tập trao đổi thêm về MMO với các bác đã và đang chơi MMO, mong các pro trong MMO chỉ giáo
Manny thanks

Mình mới bước chân vào con đường MMO, đang chơi UC chạy ads chứ ko biết về lead lủng gì cả
Cần học tập trao đổi thêm về MMO với các bác đã và đang chơi MMO, mong các pro trong MMO chỉ giáo
Manny thanks
chạy facebook hay adwords cậu ?

Manny thanks
inbox cho mình xin cái skype ae mih nói chuyên cho vui câu, nếu cần mình dạy cho về lead

Hôm có bác trên fb gạ mua site pay tuần min 500$ giá 500k + tool auto giá 300k + hướng dẫn chiến solo net mà phân vân. Đang định mua mà ko biết có hoàn dc vốn ko :rolleyes:
Thím nên né mọi thể loại chăn gà vậy....99% muốn chăn thím thôi :v mình cũng tự mò tập làm từ từ ăn scam vài net chắc có kinh nghiệm à :v

Manny thanks
Inbox mình nhé. Đc thì hợp tác, không được thì chém gió :D

không sao đâu cậu
À mình mới đăng kí được 2 site xong. vui quá. đỡ phải mua :D. adssota và vamosmedia :p
Cho mình hỏi là lấy cái tracking post lên blog rồi mới bấm vô hay là paste thẳng vào trình duyệt bs vậy nhỉ?
Tại mình paste thẳng mà gần chục con off của 2 site chả con nào lên điểm install cả, chỉ lên điểm click thôi, dù đã install và mở app 5p.:rolleyes:. Thay đống ssh đã scan bl mà vẫn thế:eek:.

Avazu info US thì dùng PO nhận thanh toán có được không mọi người ?
không dc bạn nhé, info us thì thuê bank nhận thôi bạn.
À mình mới đăng kí được 2 site xong. vui quá. đỡ phải mua :D. adssota và vamosmedia :p
Cho mình hỏi là lấy cái tracking post lên blog rồi mới bấm vô hay là paste thẳng vào trình duyệt bs vậy nhỉ?
Tại mình paste thẳng mà gần chục con off của 2 site chả con nào lên điểm install cả, chỉ lên điểm click thôi, dù đã install và mở app 5p.:rolleyes:. Thay đống ssh đã scan bl mà vẫn thế:eek:.
bỏ đi bạn, 2 cái net cùi không ai chơi mà bạn lại mừng làm gì, tìm net khác mà chơi bạn àk. 2 net này nó scam đó bạn.

không dc bạn nhé, info us thì thuê bank nhận thôi bạn.

bỏ đi bạn, 2 cái net cùi không ai chơi mà bạn lại mừng làm gì, tìm net khác mà chơi bạn àk. 2 net này nó scam đó bạn.
bác có net nào cho newbie ko bác, ko có site nên chả dám làm

NET affixate đã paid chưa mọi người ơi?

Bạn ơi, Net đó bạn pm đc cho AM ko? Mình mới mua đc 1 acc mà ko pm đc cho AM.

Với lại nó cho chạy Non incent ko bạn nhỉ? Thấy nó hay từ chối Non. :) Nếu AM bạn reply thì cho mình xin nink Skype Am vói nhé! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom