Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

mà ai biết ROI à gì k nhỉ, mình đang chiến con dạng mấy con app tiện ích, dọn dẹp mà nó yêu cầu ROI 1%, mấy con này chứ phải con game đâu mà nạp tiền vào chơi nhỉ

Ma tố mỳ mọi người dc pay chưa nhỉ ?

Các bác cho em hỏi, em dùng info RU, giờ AM nó yêu cầu dùng Bank nhận tiền, thì phải dùng Bank info RU hay sao vậy?
Vậy trong 4rum mình có ai mở dịch vụ thuê bank này không? Toàn thấy nói về bank US.
Ai cung cấp dịch vụ, vui lòng inbox hộ em.

Appflood có ai đc paid chưa nhỉ

Các bác cho em hỏi, em dùng info RU, giờ AM nó yêu cầu dùng Bank nhận tiền, thì phải dùng Bank info RU hay sao vậy?
Vậy trong 4rum mình có ai mở dịch vụ thuê bank này không? Toàn thấy nói về bank US.
Ai cung cấp dịch vụ, vui lòng inbox hộ em.
ib bên skype rồi đó bác ơi, cf hộ với

Hóng avazu baned acc cho khỏe :D.

Test đén giờ mới pay. Tiếc là không úp ảnh được.
GlWsj

1 net hẹn completed Wire trong hôm nay , thánh nào chung net ko lên tiếng cái :D

NET nó không Scam mà nó cắt giảm biên chế ( Nó sẽ bem Publisher cũ rồi tuyển Publisher mới ) hoặc là nó có thay đổi nhân sự về Lãnh đạo hoặc là có vài thành viên ra riêng cưới vợ nên Finance nó ko chi trả đồng đều cho Pub mà chỉ trả cho 1 số nào làm ổn và lâu dài thôi :)

:D:D Mình đang bị 1 NET như thế :( Sếp nó ko trả lưởng cho nhân viên, nhân viên nó đình công, nó gửi Invoice qua Ads luôn mà ko qua NET, Ads nó Pay thẳng cho mình mà ko qua Finance của công ty

Nhờ AM nó thân thiện nó giúp mình chứ ko thì nó cũng chả Pay cho mình luôn

:oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week