Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

tình hình có cái net Mundo này mà dạo này bận chiến CPA quá, có bác nào biết cách chiến muốn hợp tác thì IB nhé , HN gặp măt giao lưu luôn :D
traffic thì đảm bảo 100% thật. có điều tương tác hơi ít, cần cheat thêm.
Mình ib cậu rồi đấy.

Vu vơ !!!
Chẳng có gì để hóng :)

Xin lỗi chứ Tapgerine không phải của Ukraina đâu nhé!
thằng tapperine nó paid theo cảm hứng cùng 2 acc làm như nhau... 1 acc 200 một acc 600 mả xí nó paid acc 200 còn acc 600 không lock mà chẳng paid.. pm Am kêu gian lận.. .. đến giờ chưa paid mà đã gần năm rồi.. anh em chánh xa nó ra.. nó có chiến thuật là cứ để mình làm , làm thoải mái.. xong ngậm ngùi nhìn $ mà chửi

54xN

<3
http://www.upsieutoc.com/image/54xN

toàn đi doạ newbei, t chơi nửa năm nay lúc nào chả paid

bạn giỏi bạn làm được paid, mình gà nên làm bị lock nên nói lock thôi bạn.Mình không phải dọa newbie vì mình biết trong topic này cũng có vài bạn từng làm net này rồi và cũng đã từ bỏ nó lâu lắm rồi vì chung 1 tình trạng như mình.
Đây là 1 ví dụ, để bạn xem mình có hù dọa newbie hay không nhé.
thằng tapperine nó paid theo cảm hứng cùng 2 acc làm như nhau... 1 acc 200 một acc 600 mả xí nó paid acc 200 còn acc 600 không lock mà chẳng paid.. pm Am kêu gian lận.. .. đến giờ chưa paid mà đã gần năm rồi.. anh em chánh xa nó ra.. nó có chiến thuật là cứ để mình làm , làm thoải mái.. xong ngậm ngùi nhìn $ mà chửi

Last edited:
Hóng Appflood hứa tuần sau Paid rồi kaka :) Bà nội cha nó làm từ 6-7-8 Mà chỉ Paid cho tháng 6 nản, tháng nào ít thì nó Paid , Chửi mãi nó mới Rep và nói sẽ paid cho tháng 06 >> Nó locked mới PM chửi cha nó, nó bảo System bị lỗi > Giờ mở lại > ẤM : Kevin khốn khiếp đi du lịch gần 1 tháng mới về :eek::eek::eek:

bob: i can pay for $2,650.20 next week but other money the adv cut down case traffic quailty has not confirm :p:p

bữa này có bác nào làm avzu nữa ko nhỉ.....off bữa này nhiều lắm..mà thấy ít người làm..

bữa này có bác nào làm avzu nữa ko nhỉ.....off bữa này nhiều lắm..mà thấy ít người làm..

Làm mà ko paid thì theo bạn có làm nữa hay ko nhỉ ? Nhiều off với ít off = nhau cả :oops:

hỏi tình hình thèn topadsmedia các bác, topic bên đó dạo này chìm quá

Em hỏi ké xíu các bác.
Em tên Dao Trung Vu, trong phần add Thẻ để rút tiền về từ Paypal nhập thế này đúng ko các bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom