Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

vãi thím :(
Hi là chào còn Alice là tên con AM á thím. pó chim vs thím lun :p
vãi các thím Alice là tên skype fake của e reg nét :) nét nó chào e mà chào xong tiễn acc của e đi về phía trân trời rồi các bác tranh luận vui vãi :eek::eek::eek:

vãi các thím Alice là tên skype fake của e reg nét :) nét nó chào e mà chào xong tiễn acc của e đi về phía trân trời rồi các bác tranh luận vui vãi :eek::eek::eek:
vờ lờ. nhìn không kỹ tưởng là con AM bên mob 3s chứ. bên 3s cũng có con AM này mà cậu

xắp tết rồi nó cắm cái đèn đỏ vào mặt bảo sao k ngất
mình biết đâu, thím kia vào tl như đúng rồi :confused:. bạn làm net gi thế?

cần nhận 1 đệ tử ai muốn kiếm tiền ăn tết thì nhào vào, yêu cầu phải thông minh nhanh nhẹn nói 1 hiểu 10,thật thà trong sáng :rolleyes: còn trinh ass càng tốt

mùng 7 tớ có invoice rồi mà giờ vẫn thấy not paid, hỏi AM vớ đúng con AM người Đức nó cũng chỉ biết email hỏi mà chả có ai trả lời, giờ ngáo quá

Mình cũng mùng 7 có Invoice , đến h vẫn not paid , chắc tầm vài ngày nữa thôi :D

ghét nhất bọn AM ko thèm rep. đợi cả vài ngày mà ko rep email. thà nó nói k giúp dc hay ko biết mình còn có hướng khác

có mỗi 2k trên nét chậm paid đầu tháng tới h. cách đây vài ngày nó bắt đầu chơi trò mỗi ngày refun 1 off 2k => đang còn 1k1 vài ngày tới chắc về 0 . mắc cười thật scam thì block cmn acc đi đăng này chơi bựa

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom