Airdrop [UPDATE] - Cập nhật thông tin dự án AlibabaCoin (ABBC) Airdrop nhận 100 ABBC = 0,287ETH (1/8/2018)

Bác nào đã nhập ví cũ mà chưa nhập ví mới thì cứ PM nó trên fb là nó cập nhật cho, nhưng nếu chưa từng nhập ví trên web nó thì coi nhi mất nhá.

y chang bạn, rút từ web về app không thấy.
Có khi nào nó thấy tăng giá nó bùng không?

Bác rút về chưa chắc ăn được đâu. Nằm 1 đống trong ví ko send lên sàn được này bác, nó báo lỗi bảo trì cmn từ mấy hôm nay. Đủ thứ trò.

Bác nào đã nhập ví cũ mà chưa nhập ví mới thì cứ PM nó trên fb là nó cập nhật cho, nhưng nếu chưa từng nhập ví trên web nó thì coi nhi mất nhá.

Bác rút về chưa chắc ăn được đâu. Nằm 1 đống trong ví ko send lên sàn được này bác, nó báo lỗi bảo trì cmn từ mấy hôm nay. Đủ thứ trò.

Mình nhập ví trên web rồi vừa nãy vào thấy cái thông báo màu xanh rằng coin sẽ về ví trong vài ngày mà hình như cái thông báo này từ lúc nhập ví đầu tiên đến giờ thì phải :D

Chat face nó nói thế này chắc bỏ hả các bạn?

Dear User

Our KYC event has finished. We are regret to inform you that if you have not entered your wallet address correctly, you will not be able to receive your ABBC.

Có ông nào hôm qua nay ko vào được cái ví MC 2 trên điện thoại ko? Nó bảo trì cái *** gì coin lên rồi xuống mấy lần éo cho send giờ ko vào được luôn là sao ta

@HoangNghiep Hai hôm nay có login vô được ví ABBC MC Wallet của nó không bác, em thì không được luôn, cứ chờ mãi mà nó trắng xóa màn hình, mới thử xóa app cài lại thì giờ login vô báo sai mẹ luôn account, mặc dù account trước đó login phà phà, thử forgot password thì thấy báo không tìm thấy email. Nó chơi mình sao bác.

@HoangNghiep Hai hôm nay có login vô được ví ABBC MC Wallet của nó không bác, em thì không được luôn, cứ chờ mãi mà nó trắng xóa màn hình, mới thử xóa app cài lại thì giờ login vô báo sai mẹ luôn account, mặc dù account trước đó login phà phà, thử forgot password thì thấy báo không tìm thấy email. Nó chơi mình sao bác.
Mình dùng app vẫn vô bt mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back