Airdrop [UPDATE] - Cập nhật thông tin dự án AlibabaCoin (ABBC) Airdrop nhận 100 ABBC = 0,287ETH (1/8/2018)

Bác k đọc topic của e viết à, cài tiếng anh trước khi tải ví khi sử dụng sẽ ko bị out ra. Bác ko làm theo hd mà cứ nhằn.
Người khác vẫn vô đc bình thường mà ?
nó ko có back up thì sao dám xóa tải lại ? bác có send được ko ?

mình cài tiếng anh mà ?

Attachments

87.1 KB · Views: 47
Của mình có 2 acc
acc thứ nhất, đã cập nhật ví, rút về nhưng không có trên app
acc thứ 2, không thấy chỗ cập nhật ví,
Nhờ các bác chỉ giáo ạ

Của mình có 2 acc
acc thứ nhất, đã cập nhật ví, rút về nhưng không có trên app
acc thứ 2, không thấy chỗ cập nhật ví,
Nhờ các bác chỉ giáo ạ
acc ko có coin thì phải đợi thôi bác ạ, nhiều bác vẫn chưa về lắm
acc thứ 2 thì cập nhật ví để phát coin đã kết thúc hồi 4/10 rồi bác ạ giờ ko làm gì đc

em nhờ bạn bè đăng ký dùm nên giờ có hơn 40 account mỗi account được 100 coin, mỗi ngày nó cho send 11% kiểu này thì đến tết công gô mới send hết được, giỏi lắm send được vài lần là bỏ, mấy lần sau còn có 2-3 coin/lần chuyển. đm bọn nó. chơi trò mất dạy thật, chắc nó sợ xả ồ ạt coin mất giá hay sao ấy.

ấn nút nào để rút đấy các bác

cái ví MC cài trên điện thoại đấy bác, theo như em đọc được nó bảo là những acocunt nào chưa nhập ví (hình như bác rớt vô cái trường hợp này) thì sẽ không nhận được coin nữa. đáng lẽ ra bác phải đọc topic anh em cập nhật và vào đó KYC rồi request về ví trên đt lâu rồi.

cái ví MC cài trên điện thoại đấy bác, theo như em đọc được nó bảo là những acocunt nào chưa nhập ví (hình như bác rớt vô cái trường hợp này) thì sẽ không nhận được coin nữa. đáng lẽ ra bác phải đọc topic anh em cập nhật và vào đó KYC rồi request về ví trên đt lâu rồi.
Ví trên web thì sao bác, có nhận đc ko, em tạo trên web vì sài ios không xài android

chắc giờ e ko rút dc nữa r. mé trc làm xong vứt đó ai biết đâu :)).

đây, nó nói như thế này nhưng mà không thấy có nói là sẽ mất luôn coin, không biết nó còn đợt phát nào nữa không, bác vào trang facebook của nó rồi pm đưa email account hỏi nó thử xem nhá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom