Ask UP phim lên youtube bị lag phim

laptopqn

Newbie
Reactions
4
MR
0.112
mọi người cho em hỏi sao phim ở máy em xem bình thường không lag tý nào mà upload lên youtube xem cứ hay bị video vẫn đang chạy mà hình đứng yên nhỉ , ai biết giúp em với ạ

Có khi nào đó máy không.

là sao bác ơi
Do máy bác yếu .. khi xem youtube online , video có thể vị lag chỉ nghe dc tiếng thui. Bác đổi máy xem video thử là rõ thui.. Bác vứt cái video lên đây em xem là rõ thui

Do máy bác yếu .. khi xem youtube online , video có thể vị lag chỉ nghe dc tiếng thui. Bác đổi máy xem video thử là rõ thui.. Bác vứt cái video lên đây em xem là rõ thui
không phải bác ơi , máy em khỏe như con voi luôn ý kkk . xem các video khác bình thường mà , em mới tải cái phim về máy thì xem ok , nhưng up lên youtube , xem trên ytb phim đó thì không hiểu sao nhiều lúc video vẫn chạy mà hình đứng , tiếng cũng ko có luôn ý

không phải bác ơi , máy em khỏe như con voi luôn ý kkk . xem các video khác bình thường mà , em mới tải cái phim về máy thì xem ok , nhưng up lên youtube , xem trên ytb phim đó thì không hiểu sao nhiều lúc video vẫn chạy mà hình đứng , tiếng cũng ko có luôn ý
Bác nói thế thì chịu ~~ ... qua máy khác kiểm tra thử xem. vẫn bị thế thì do video thui ~~ video xem ko lỗi up lên youtube lỗi nghe cứ khoai khoai

Cái này có thể do nhiều nguyên nhân, như do cấu hình máy yếu, do trình duyệt, do mạng
Bạn cứ thử hết các trường hợp xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back