Ước mơ 5k$ đến 10K$ /tháng từ forex

nếu đúng thế này thì bác này là đại cao thủ rồi. đáng học hỏi, 1 tuần 1K đều thế này thì quá khủng.
Vốn nhiều thì lời như thế là điều có thể, em vào 20$ 1 tuần hồi vốn rồi, rút ra nghịch tiếp tiền lãi

có bài nào hướng dẫn chơi forex này cho 1 người ko biết tí gì ko bác, e thậm chi ko biết forex là gì, chơi làm sao nữa

Mình trade sàn này từ hồi xưa nên giờ theo luôn, tính mình trung thành, sàn này được cái rút nhanh, số spread thấp.
nhưng có 1 cái nhược là spread giãn.
Bạn xem hình dưới 3 cặp hit profit đều chốt lời 30 pip nhưng:
EUR/JPY : 260$
EUR/AUD : 226$
USD/JPY : 261$

Profit tuần, ngày 6 đến ngày 10 tháng 3 , lợi nhuận 1,3k$

View attachment 93312
Tuyệt vời quá bác RadeJon, cố gắng lên xíu nữa là được 5k/1 tháng. Khó chỗ nào post lên đây tui giải thích cho

có bài nào hướng dẫn chơi forex này cho 1 người ko biết tí gì ko bác, e thậm chi ko biết forex là gì, chơi làm sao nữa
Trên diễn đàn thì ít lắm bác, hoặc hướng dẫn cơ bản thôi, còn nếu bác thực sự muốn đi học thì inbox mình giới thiệu chỗ uy tín để học, trước mình đã từng học thấy rất hiệu quả.

Cách đây 3 - 4 năm mình đánh Binary option toàn ăn (không đc nhiều 1 đêm đc 40 - 50$) toàn canh tin mỹ vs eu ra để đánh. mất ăn mất ngủ. có tháng cũng kiếm lên đc 6-7K$, rồi nó ghiền như đánh bạc. cứ lời là bỏ vào đánh tiếp. đâu đến 1 hôm nó y như là đi đánh bạc vậy mang toàn bộ tiền lời mấy tháng tích góp đc đánh vô Gold 1 vố lớn. và bốc hơi trong 1 đêm. như thằng khát máu ấy (đánh bạc mà) nạp vào mười mấy K$ đánh nữa mà chỉ mất nhiều hơn đc. đến khi vay nợ nhiều quá phải bỏ. lúc đó có A Giang Bình Thuận. chuyên thâu MB của mình. đến bi giờ nợ nần vẫn trả chưa hết :p buồn vãi nồi :D
Mình mới đầu chơi thử, thấy cứ tưởng dễ ăn, nhưng mà đau tim quá, nên từ bỏ thôi...may mà ko máu như bác :D

Cách đây 3 - 4 năm mình đánh Binary option toàn ăn (không đc nhiều 1 đêm đc 40 - 50$) toàn canh tin mỹ vs eu ra để đánh. mất ăn mất ngủ. có tháng cũng kiếm lên đc 6-7K$, rồi nó ghiền như đánh bạc. cứ lời là bỏ vào đánh tiếp. đâu đến 1 hôm nó y như là đi đánh bạc vậy mang toàn bộ tiền lời mấy tháng tích góp đc đánh vô Gold 1 vố lớn. và bốc hơi trong 1 đêm. như thằng khát máu ấy (đánh bạc mà) nạp vào mười mấy K$ đánh nữa mà chỉ mất nhiều hơn đc. đến khi vay nợ nhiều quá phải bỏ. lúc đó có A Giang Bình Thuận. chuyên thâu MB của mình. đến bi giờ nợ nần vẫn trả chưa hết :p buồn vãi nồi :D
hi, cái binarry đấy khó ăn của nó lắm, vào lâu dài lầ chết 100% bác ạ :), hồi trước mình từ 88$, chơi digital lên hơn 1k3 nhưng no dập cho xuống luôn, cũng may là kịp nhận ra và rút khi còn hơn 300 :D

hi, cái binarry đấy khó ăn của nó lắm, vào lâu dài lầ chết 100% bác ạ :), hồi trước mình từ 88$, chơi digital lên hơn 1k3 nhưng no dập cho xuống luôn, cũng may là kịp nhận ra và rút khi còn hơn 300 :D
Bản chất của Binary là không cho ai ăn rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week

Back