Announce Unset MOD kunvn

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,324
MR
49.210
Chào các bạn,

Do một số vấn đề không hay xảy ra, nên BQT đã họp lại và đưa ra quyết định Unset MOD của kunvn. BQT rất cám ơn bạn trong bao ngày qua đã giúp đỡ Forum rất nhiều. Nhưng vì một số lý do nên BQT không thể để bạn làm MOD tiếp được.

Một lần nữa mình xin cám ơn những gì bạn đã làm cho Forum, và mong bạn thông cảm cho BQT. Và BQT cũng hy vọng bạn vẫn là một thành viên tích cực của Forum.

BQT MMO4VN
Thân

Ủa thằng cu này mới làm được mấy ngày nè, trên Shoutbox còn có tên nó :|
Cho các member cái lý do nó bị thịt được không Admin Shin :-?

Ủa thằng cu này mới làm được mấy ngày nè, trên Shoutbox còn có tên nó :|
Cho các member cái lý do nó bị thịt được không Admin Shin :-?

Chào bạn,

Đây là chuyện nội bộ của BQT, không tiện nói ra để bảo đảm quyền lợi của mọi người.

BQT MMO4VN
Thân

Mình xin có góp ý nho nhỏ:
1. Đây gọi là unset chứ ko phải hạ. Từ hạ cảm thấy nó ko hay lắm
2. Chuyện nội bộ của BQT, nên post bài thông báo ở Phòng họp BQT đc rồi, hay ho gì mà thông báo rộng rãi giữa bàn dân thiên hạ 4 rum. Mọi người nhìn vào sẽ thấy sự lủng củng hoặc ko đoàn kết, làm mất tinh thần và sự gắn kết của mọi người.
Mặt khác, người bị unset sẽ có cảm giác ức chế, ko đc thoải mái khi vấn đề của mình đc công khai rộng rãi.
Mình tuy có là thường dân, nhưng mình ko làm gì sai thì với ai làm mod mình cũng ko quan trọng. Và nếu mod hay admin sai, mình sẵn sàng đứng ra chỉ trích hoặc góp ý... Vậy nên vấn đề này cũng như mọi người, ko cần thiết phải thông báo như trên!

Mình xin có góp ý nho nhỏ:
1. Đây gọi là unset chứ ko phải hạ. Từ hạ cảm thấy nó ko hay lắm
2. Chuyện nội bộ của BQT, nên post bài thông báo ở Phòng họp BQT đc rồi, hay ho gì mà thông báo rộng rãi giữa bàn dân thiên hạ 4 rum. Mọi người nhìn vào sẽ thấy sự lủng củng hoặc ko đoàn kết, làm mất tinh thần và sự gắn kết của mọi người.
Mặt khác, người bị unset sẽ có cảm giác ức chế, ko đc thoải mái khi vấn đề của mình đc công khai rộng rãi.
Mình tuy có là thường dân, nhưng mình ko làm gì sai thì với ai làm mod mình cũng ko quan trọng. Và nếu mod hay admin sai, mình sẵn sàng đứng ra chỉ trích hoặc góp ý... Vậy nên vấn đề này cũng như mọi người, ko cần thiết phải thông báo như trên!

Chào bạn,

Đúng là cái này sẽ làm mất thể diện rất nhiều của người bị UnSet, nhưng các Members có quyền được biết các hoạt động của BQT, bất cứ việc gì có ảnh hưởng đến các thành viên của Forum thì họ có quyền được biết.

Nếu có chào mừng thì sẽ phải có chia tay, hoặc nếu có sinh ra thì sẽ phải có chết đi. Đây là 2 việc luôn đi chung với nhau không thể làm cái này và bỏ cái kia được.

Và mình cũng thay mặt BQT gửi lời xin lỗi đến kunvn, vì đây có thể là một việc không tốt với bạn. Nhưng BQT không còn cách nào khác, mong bạn thông cảm.

BQT MMO4VN
Thân

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom