Matrix UNIVERSA - universa.io - Cơ hội cho những nhà đầu tư mạo hiểm !!!

kenjionline

Hero
Verified
Reactions
650
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Universa Blockchain Platform

Trong các dự án ICO gần đây phải nói về quan điểm riêng mình thì thằng này mới là thằng đáng tin cậy hơn các dự án khác như REC, HEXTRA , ATROX ... đội ngũ làm việc khá chuyên nghiệp, thông tin rõ ràng đặc biệt sau lưng đội ngũ này còn có sự cố vấn của tỷ phú McAfee cha đẻ của phần mềm diệt virus nổi tiếng thế giới McAfee và cũng là người đã phản bác lại nhận định gần đây của CEO ngân hàng JP Morgan Chase ông Jamie Dimon trong chương trình " Fast Money " của đài CNBC.

Năm ưu điểm chính của Universa đối với Bitcoin và Ethereum :

1. Universa là người tiên phong của blockchain thế hệ mới

Universa ban đầu được phát triển không phải là một cryptocurrency, nhưng là một giao thức tạo ra và hoạt động chuỗi hợp đồng thông minh. Do đó, nền tảng Universa không phụ thuộc vào việc khai thác mỏ, dẫn đến tốc độ cao và chi phí hoạt động rất thấp về các nguồn lực cần thiết.

2. Universa nhanh gấp 1000 lần so với Bitcoin quen thuộc của người sử dụng

Các nút Universa không yêu cầu khai thác mỏ và có trách nhiệm xác minh các giao dịch và hợp đồng thông minh mà khách hàng gửi lên mạng. Việc miễn khai thác đã mở ra một cách để tăng hiệu suất mạng lên hàng trăm lần. Cấu trúc blockchain của Universa dựa trên ngôn ngữ của các hợp đồng thông minh, được phát triển từ đầu. Cơ cấu hợp lý và hệ thống phân cấp ngôn ngữ đã làm cho nó có thể đạt được tốc độ 10.000 giao dịch mỗi giây trên các nút mạng.

3. Các giao dịch của Universa rẻ hơn 100 lần so với Bitcoin

Ngày nay, nó hoàn toàn vô lý khi tính phí 3,85$ cho một giao dịch giá trị vài cent. Tuy nhiên, trên nền tảng Bitcoin, giá này là một khoản phí chuyển tiền hiện thời, có tính đầu cơ về tỷ giá Bitcoin, và mức độ biến động cao của nó. Hệ thống liên lạc thông minh trên nền tảng Universa đã cho phép giảm các khoản phí này hàng trăm lần.

4. Universa cung cấp một hệ thống hợp đồng thông minh hoàn toàn mới

Nhiều chuỗi hợp đồng thông minh có thể được tạo ra trên nền tảng Universa. Những hợp đồng thông minh này có thể được thực hiện trong hầu hết các lĩnh vực kinh doanh. Hợp đồng thông minh Universa có thể được áp dụng cho các chương trình cả các ứng dụng trong công ty và công chúng.
Ví dụ:
Khóa thông minh của xe
Thẻ thông hành và thẻ SPA
IoT - các yếu tố nhà thông minh làm việc cùng nhau
Thanh toán tại bãi đậu xe hoặc trạm xăng
Logistics, theo dõi hàng hóa
Sẽ có thể thực hiện tất cả các đề xuất nêu trên và nhiều cách khác của các ứng dụng hợp đồng Universa thông minh, trong tương lai gần nhất.

5. Universa là "tiền thông minh"

Nền tảng Universa đơn giản hoá đáng kể các quy trình giao dịch trong lĩnh vực thương mại điện tử. Nó sẽ làm cho việc chấp nhận thanh toán bằng bất kỳ loại tiền tệ nào ở chế độ tự động bằng bất kỳ loại tiền tệ nào ở chế độ tự động và chính thức hóa tài khoản giao dịch bằng một hợp đồng thông minh ngay tại chỗ. Cùng với mọi thứ khác, Universa sẽ đơn giản hóa quá trình xin vay vốn trên Internet, trao đổi tiền tệ điện tử, và khai báo hải quan một cách rộng rãi.

Không có nghi ngờ rằng Universa sẽ sớm trở thành một trong những nền tảng blockchain chính và sẽ được phổ biến rộng rãi trong các lĩnh vực kinh doanh khác nhau. Alexander Borodich rất cởi mở về kế hoạch đầy tham vọng của mình để thu hút ít nhất 100 triệu USD trong ICO. Hôm nay, Borodich, cựu quản lý của Mail.ru Group, là nhà đầu tư mạo hiểm tích cực nhất tại Nga và là người sáng lập ra nền tảng đầu tư đám đông của Venture Club. A.

Universa chính thức sale token ngày hôm nay vào lúc 12:00AM GMT ngày 28/10/2017 đến thời điểm hiện tại của bài viết này thì tính ra chỉ vài tiếng đồng hồ Universa đã huy động được hơn 10 triệu $ và hơn 5.000 mem tham gia từ khắp nơi.Vì UTN đặc điểm không thể khai thác được nên lượng UTN sẽ khan hiếm cực kỳ khi ICO thành công,điều này cũng ảnh hưởng lớn đến việc quyết định giá.

* Thông tin thêm :
- Telegram : https://t.me/Uplatform
- Facebook : https://www.facebook.com/Universablockchain/
- Twitter : https://twitter.com/Universa_News
- Homepage : https://universa.io
- WP: https://universa.io/files/whitepaper.pdf
- Bitcointalk : https://lnd.im/UniversaBCT
- GitHub : waiting ...

Mình sẽ có chế độ ref back cho bạn nào đăng ký và đầu tư dưới link giới thiệu của mình : https://check.universa.io/-8paG7Y

Giá sale token hiện tại khá thấp chỉ 0.01$/token nên không cần phải cân nhắc nhiều nếu đầu tư ít.

Lời kết muốn gửi đến các bạn đó chính là nguyên tắc vàng trong vấn đề đầu tư mạo hiểm chắc cũng nhiều người nhắc nhưng mình cũng xin nhắc lại lần nữa đó là không để hết tất cả quả trứng vào cùng một giỏ.

Dĩ nhiên không gì gọi là 100% nên hãy sử dụng vốn nhàn rỗi của các bạn nếu có hoặc sử dụng nguồn vốn xoay sở trong khả năng cho phép tránh phát sinh các trường hợp ngoài ý muốn.

------------------------------------------------------------------------------------

Last edited:
Ặc... Chiều mới Ref cho ông kia... Mới mua luôn 10,000 UTN.
Dự án này quá ngon, dành cho những ai thích sự an toàn, lời ít... :)

Ặc... Chiều mới Ref cho ông kia... Mới mua luôn 10,000 UTN.
Dự án này quá ngon, dành cho những ai thích sự an toàn, lời ít... :)
Ko sao bạn,cái dự án Atrox mà bạn giới thiệu mình cũng tiếc là đã đầu tư trước khi đọc bài viết của bạn chứ ko cũng đã ref cho bạn.Nhất định sẽ có ngày 2 ta cùng hỗ trợ nhau trong cùng 1 dự án hy vọng ko cùng ăn cam ;)

Ko sao bạn,cái dự án Atrox mà bạn giới thiệu mình cũng tiếc là đã đầu tư trước khi đọc bài viết của bạn chứ ko cũng đã ref cho bạn.Nhất định sẽ có ngày 2 ta cùng hỗ trợ nhau trong cùng 1 dự án hy vọng ko cùng ăn cam ;)
Nick Tele của bác là gì em share dự án ICO của Mỹ mà em đang chuẩn bị về VN chạy Marketing Tháng 12/2017 và Tháng 6/2018.

Đang mong thằng này + Cybermiles + Uquid - Còn lại next :D:D:D

thằng này mua về xong làm gì nhỉ :D mình chưa tham gia mấy cái đầu tư nào kiểu này. thấy mấy topic khác là lending lãi hằng tháng. không rõ mong bác thớt chỉ bảo chút. đã ref cho bác đang tính đầu tư một ít mà chưa hiểu lắm

thằng này mua về xong làm gì nhỉ :D mình chưa tham gia mấy cái đầu tư nào kiểu này. thấy mấy topic khác là lending lãi hằng tháng. không rõ mong bác thớt chỉ bảo chút. đã ref cho bác đang tính đầu tư một ít mà chưa hiểu lắm
nó cũng như các dự án ICO khác như BCC,REC,HEX ... vậy cậu, đang trong giai đoạn huy động vốn sell token với giá thấp giá buy token hiện nay là 0.01/token khá thấp và cũng dễ đầu tư cho những người vốn ít,các nhà đầu tư sẽ mua token trong thời gian này khi nó lên sàn thành công và niêm yết giá được cao hơn thì các nhà đầu tư sẽ có lãi và ngược lại,Thời gian tới ko biết thế nào nhưng hiện tại mình chưa thấy UTN xây dựng chương trình lending.

Mua token thì bao lâu trong tài khoản mới có vậy bạn.mình mới mua bằng eth nhưng tài khoản chưa có token

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,216
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom