ủng hộ quỹ từ thiện tháng 6/2015

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,468
MR
20.042
Insuree Balance
2242|100
Tháng 6 đến rồi, mọi người đã bắt đầu nghỉ hè và nghỉ ngơi rồi nhỉ, cũng như mỗi tháng trong năm, nhóm từ thiện MMO4ME Charity bắt đầu lên kế hoạch cho những dự định tiếp theo về những chuyến đi sắp tới, cũng như dự kiến trong tháng này về khu vực phía Nam ( Sài Gòn ) sẽ đi phát quà đêm, và khu vực phía Bắc ( Hà Nội ) sẽ đi phát cơm đêm và đi thăm trại trẻ mồ côi ở Hưng Yên. Dù sống ở bất cứ nơi đâu cũng vậy, chỉ cần mình trải lòng ra, dù là nhỏ nhoi thôi cũng ấm lòng lắm rồi, chia sẽ với những người cơ cực, những em nhỏ mồ côi, những người già cô đơn, những người bất hạnh. Chia sẽ những món quà, chia sẽ những nụ cười, chia sẽ những tấm lòng, đến với những hoàn cảnh đặc biệt.
Và đây là những hình ảnh tại trại trẻ mồ côi Hưng Yên : .

video về trẻ mồ côi

Để hoàn thành những chuyến đi như thế này thì nhóm luôn cần sự hổ trợ từ mọi người, những nhà hảo tâm và những bạn tình nguyện đi phát quà đêm cùng nhóm. Và trong bài viết này mình cũng xin kêu gọi mọi người có lòng hảo tâm, hãy chia sẽ đến những hoàn cảnh khó khăn ấy bằng cách kêu gọi hoặc góp một chút ít trong khả năng có thể để giúp những hoàn cảnh khó khăn và bất hạnh.

Các bạn có lòng có thể chuyển khoản với cách thức như sau:

Username nơi ở - Ủng hộ quỹ từ thiện
Username: là tên tài khoản của bạn tại Forum
VD:
chemgio sài gòn( hoặc miền nam) - Ủng hộ quỹ từ thiện tháng 6

Sau đó các bạn gửi tiền vào một trong các tài khoản sau:
VCB: 0531000270456 - Trần Văn Giáp
EAB: 0107650182 - Trần Văn Giáp
VTB: 711A24337485 - Trần Văn Giáp
PM: U1477349
WMZ : Z368555842428

CHÚ THÍCH :
VCB : VIET COM BANK
EAB : DONG A BANK
VTB : VIET IN BANK
PM : Perfect Money

Thay mặt toàn nhóm MMO4ME Charity gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả mọi người, mình rất mong nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình từ mọi người và chúc cho tất cả luôn có nhiều sức khỏe để duy trì cùng nhóm lâu dài.

Last edited:
Mới ủng hộ 300k cho quỹ. Mong quỹ ngày càng lớn mạnh để giúp đỡ được nhiều người khó khăn hơn nữa. Chúc a và mọi người luôn khoẻ mạnh để giúp ích cho đời nhiều hơn :D :D :D

Mới ủng hộ 300k cho quỹ. Mong quỹ ngày càng lớn mạnh để giúp đỡ được nhiều người khó khăn hơn nữa. Chúc a và mọi người luôn khoẻ mạnh để giúp ích cho đời nhiều hơn :D :D :D
cảm ơn em ,em có thể cho a hỏi là em đóng góp qua bank nào không và có ghi note gì không ,để a nói vicgiap check cho dễ ,phải nhờ những mạnh thường quân như em thì tụi a mới có kinh phí để giúp người nghèo được :D

Cái nơi ở là nơi mình ở hay sao thớt, ko hiểu lắm

Cái nơi ở là nơi mình ở hay sao thớt, ko hiểu lắm
chính xác bạn ,ví dụ bạn ở sài gòn thì ghi là miền nam ,bạn ở hà nội thì ghi là miền bắc :D ,đây là ý kiến của 1 trong những mạnh thường quân để xem miền nam và miền bắc nơi nào được sự ủng hộ nhiều hơn qua đó cũng xem xét là nơi nào hoạt động hiệu quả hơn :D

chính xác bạn ,ví dụ bạn ở sài gòn thì ghi là miền nam ,bạn ở hà nội thì ghi là miền bắc :D ,đây là ý kiến của 1 trong những mạnh thường quân để xem miền nam và miền bắc nơi nào được sự ủng hộ nhiều hơn qua đó cũng xem xét là nơi nào hoạt động hiệu quả hơn :D
Trong PM còn 2.5$ vừa send vào U1477349 ủng hộ luôn. hjhj

cảm ơn em ,em có thể cho a hỏi là em đóng góp qua bank nào không và có ghi note gì không ,để a nói vicgiap check cho dễ ,phải nhờ những mạnh thường quân như em thì tụi a mới có kinh phí để giúp người nghèo được :D
E send qua Dong A bank a nhé

Một chút lòng thành góp gạo chung với MMO4ME Charity !

Chúc MMO4ME Charity ngày càng lớn mạnh hơn nữa !
Nếu được cho mình đăng kí triển khai MMO4ME Charity Cho Đà Nẵng nhé !

Cảm ơn em đã chung sức với quĩ nhé,
Thay lời cho những mảnh đời bất hạnh, xin tri ân em!

dự kiến là nếu ở miền bắc thành công thì a sẽ cho triển khai ở miền trung và miền tây nhưng điều kiện cần là các thành phố đó phải có đông người vô gia cư để tổ chức phát quà đêm và nếu tốt hơn thì khi xảy ra lũ lụt ở lân cận này nọ có thể hỗ trợ để phát quà giúp họ ,đà nẵng thì a nghe nói thành phố tổ chức tốt không có người ăn xin,lang thang nên chắc cũng không có người vô gia cư rồi ,cảm ơn em đã ủng hộ quỹ :D

dự kiến là nếu ở miền bắc thành công thì a sẽ cho triển khai ở miền trung và miền tây nhưng điều kiện cần là các thành phố đó phải có đông người vô gia cư để tổ chức phát quà đêm và nếu tốt hơn thì khi xảy ra lũ lụt ở lân cận này nọ có thể hỗ trợ để phát quà giúp họ ,đà nẵng thì a nghe nói thành phố tổ chức tốt không có người ăn xin,lang thang nên chắc cũng không có người vô gia cư rồi ,cảm ơn em đã ủng hộ quỹ :D
Trăm nghe không bằng môt thấy nhé anh ! Đâu mà không có những hoàn cảnh :D

Trăm nghe không bằng môt thấy nhé anh ! Đâu mà không có những hoàn cảnh :D
nếu được em có thể chụp cho anh những tấm hình thực tế những người vô gia cư ở đà nẵng và nói cho a nghe những tỉnh xung quanh đà nẵng những nơi thường hay lũ lụt ở miền trung cách đà nẵng xa không ,nếu xảy ra lũ lụt em có thể cứu trợ giúp đỡ họ không ,có gì pm anh biết :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week