Announce Unban cho member dinhkienphong trước thời hạn

Status
Not open for further replies.

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.081
Insuree Balance
0
Chào các bạn,

Do dinhkienphong đã nhiều lần vi phạm Rules, nên mình buộc phải ban member này 30 ngày để cảnh cáo:

http://mmo4me.com/threads/moi-ban-richer-vao-giai-thich-ho.191752/
http://mmo4me.com/threads/xin-loi-admin-va-cac-mod.192845/

- Mục đích của MMO4ME là giúp các bạn kiếm tiền, (miễn là ko lừa đảo). Mọi người ở đây là để giúp đỡ nhau cùng kiếm tiền, và BQT cũng rất muốn member của mình kiếm được nhiều tiền. Tuy nhiên ở góc độ quản lý, BQT vẫn phải đưa ra những quyết định mà đặt lợi ích Forum lên hàng đầu, đó là lý do có những trường hợp chúng tôi phải xử lý cứng rắn.
- Xét lại thấy thời gian trước và sau khi bị cấm hoạt động, member này đã có nhiều thay đổi tích cực. Và chúng tôi chũng ko muốn quyết định của chúng tôi ảnh hưởng quá nhiều tới công việc kiếm tiền của các bạn (điều này đi ngược lại với mục đích của diễn đàn mà mình nói bên trên).

Cũng là nhân dịp 2/9, mình quyết định unban cho member dinhkienphong trước thời hạn, để bạn có thể trở về với công việc của mình tại Forum. Sau dịp này mình cũng như BQT rất mong muốn bạn rút ra được những bài học cho bản thân bạn và có cái nhìn đúng đắn hơn về BQT Forum.

Đây hoàn toàn là quyết định cá nhân của mình, ko chịu bất cứ tác động nào từ bên ngoài, cũng ko dựa trên tình cảm cá nhân, mà hoàn toàn dựa trên cách cư xử của con người với con người. Mình chưa hỏi ý kiến BQT về vấn đề này nhưng mình nghĩ mọi người cũng sẽ ủng hộ chuyện này.

Cuối cùng, mình chúc tất cả các bạn member cũng như mọi người trong BQT có một kỳ nghỉ lễ vui vẻ và lành mạnh :)

P/s: @dinhkienphong : chữ ký của bạn hiện đang vi phạm rules của forum. Ngay khi bạn online, bạn cần sửa lại nó.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,534
170,627
Latest member
biennhuthinh
Back