Matrix Ucoincash - Dự Án ICO mới đầy hứa hẹn - Lending 45% tháng - RCB 100% khi lên sàn

Ăn ngập mồm rồi hẹn ngày trở lại ăn tiếp chứ ngu gì scam. Các ae trong chợ gom cả mớ còn ko lo nữa là...
Chắc thằng admin uch nó đang đấu tranh tâm lý đây mà. :)

thằng này hài vãi, cứ đợi đến hẹn xong ms hẹn tiếp cho nđt cay chơi :D

nghĩ tích cực vào các bác ơi, cứ nghĩ là nó đang gặp phải lỗi hóc búa quá, chưa xử lý được :v :v

Có tin mới:

Thông báo về việc mở Sở Giao dịch Địa phương

Chúng tôi vui mừng thông báo rằng Local Exchange sẽ được mở trong 24 giờ tới, vì vậy sẽ tốt hơn nếu bạn hủy tất cả đơn đặt hàng cũ của mình như khi trao đổi cục bộ được mở ở đó sẽ có một số thay đổi bất ngờ về giá.

Chức năng bảo mật trao đổi đã được thêm vào để đảm bảo an toàn và an toàn cho giao dịch của bạn.

Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện có thể xảy ra trong vài tuần gần đây. Có thể mất vài ngày để mở chức năng thu hồi BTC / ETH / UCH.

Đội tiền mặt Ucoin

Trì hoãn rút tiền, ức chế vãi

Ref cho bạn từ lúc ico mua đc 50coin và mới lending uch 725.38 USD nick: minhphu071.
Mong được reback, địa chỉ uch: UX6cSfqKyYCtSQLHjqyFP1efqtXMmRwmmR

Ref cho bạn từ lúc ico mua đc 50coin và mới lending uch 725.38 USD nick: minhphu071.
Đợi nick mình đc chuyển uch mình sẽ refback nha bạn. Mình rcb lending thôi ko có chế độ rcb lúc ico nha bạn

mình sent rcb cho bạn rồi nhé.

Đã ref cho bác và ko còn cách nào khác ngoài Lending, khi nào chuyển đc UCH nội bộ thì rcb em với nha, tks bác.

ID: SONHOANGICTU
Lending: 3480$

Địa chỉ gửi Khoản UCoinCash của bạn: URsxoMrK2PWbK1DBcn5sAZWFqZYuuTa6L7

Đã ref cho bác và ko còn cách nào khác ngoài Lending, khi nào chuyển đc UCH nội bộ thì rcb em với nha, tks bác.

ID: SONHOANGICTU
Lending: 3480$

Địa chỉ gửi Khoản UCoinCash của bạn: URsxoMrK2PWbK1DBcn5sAZWFqZYuuTa6L7

chào bạn. mình đợi 2 ngày rồi mà ucoincash nó vẫn chưa mở ra chức năng sent nội bộ trở lại, bạn cần rcb ngay thì mình tính quy đổi theo giá sàn rồi mình sent vietcombank sang bên bạn nha.

chào bạn. mình đợi 2 ngày rồi mà ucoincash nó vẫn chưa mở ra chức năng sent nội bộ trở lại, bạn cần rcb ngay thì mình tính quy đổi theo giá sàn rồi mình sent vietcombank sang bên bạn nha.
Dự án này thế là sống rồi phải không bác :D

Vậy thì hay quá, vậy bác RCB vào số TK VCB của em là:

O821OOOO41277

HOANG VINH SON

Em cảm ơn bác :D

Last edited:
Vậy thì hay quá, vậy bác RCB vào số TK VCB của em là:

0821000041277

HOANG VINH SON

Em cảm ơn bác :D

Chắc khó bro ơi, chủ topic cũng kẹt $ ở đó mà :confused::confused:

mình lending uch 2,280 USD nick: leambition
Mong bác được RCB vào TK VCB của mình :