Matrix Ucoincash - Dự Án ICO mới đầy hứa hẹn - Lending 45% tháng - RCB 100% khi lên sàn

đừng trẻ con. nhảy vào sỉa sói. có trình độ đánh giá ico thì nhảy vào làm kèo. comment linh tinh...
Có 1tĩ thì làm luôn 30 triệu cá mõi miệng

Có 1tĩ thì làm luôn 30 triệu cá mõi miệng
tôi với ông gọi cuipap vào đi. mai ra nôp mỗi thằng 1 tỷ cho cuipap. ko phải soắn, mấy cái loại trẻ trâu đi soi topic khác chế nhạo scam để kéo member theo các dự án của mình tôi ko thèm chấp. đừng nói nhiều. làm đi đỡ phải gõ phím. mai ngày nghỉ, tôi với ông bắn sang trước 300tr đặt cọc rồi thứ 2 chuyển nốt.

@
tôi với ông gọi cuipap vào đi. mai ra nôp mỗi thằng 1 tỷ cho cuipap. ko phải soắn, mấy cái loại trẻ trâu đi soi topic khác chế nhạo scam để kéo member theo các dự án của mình tôi ko thèm chấp. đừng nói nhiều. làm đi đỡ phải gõ phím. mai ngày nghỉ, tôi với ông bắn sang trước 300tr đặt cọc rồi thứ 2 chuyển nốt.
@cuipap1984

Cậu muốn cá thì lập topic đi. 1tĩ nhé. mời admin Shin luôn nhé
cậu inbox info của cậu đây rồi mình pm nói chuyện trực tiếp rồi nhờ cuipap, shin nó ko bao giờ nhận kèo đâu

edit. sợ bank nick vì phạm rules
admin diễn đàn ko bao giờ nhận kèo của member, cuipap ko đủ uy tín sao? mua code wex tránh kiện tụng là chuẩn rồi, kèo 50/50 thôi chứ làm sao mà biết được nó scam hay ko? cũng là 1 dạng ico mà

cậu inbox info của cậu đây rồi mình pm nói chuyện trực tiếp rồi nhờ cuipap, shin nó ko bao giờ nhận kèo đâu
@Shin Một là ra đảo

lindaseo là mỹ còn gunrose là triều tiên, hai ông cứ hù dọa nhau xong chả bảo giờ xông vào đánh :)

Lập cái topic đi
cái dạng mày té đi chỗ khác đi cho tao nhờ, kêu tao lập để vi pham rules của 4rum rồi bị block nick và mày ngồi cười à. tao khuyên mày đừng có làm mấy cái trò trẻ con này nữa, lo công việc của mày đi, đã nói cuipap ok rồi mà mày cứ đá xéo mãi. việc ai người nấy làm, đọc các comment bên trên xem tao có theo dự án này nữa ko rồi hãy nói, cùng làm ăn thì tôn trọng người khác 1 tý sẽ được người ta tôn trọng lại. ICO ai ko biết được mức độ rủi ro mà cứ làm mấy cái trò vô bổ. nếu muốn kèo thì ra ngoài nhờ cuipap ko thì stop ở đây. UCH nó scam hay ko đâu có quan trọng, kể cả topic của mày bên đó ai đảm bảo cho mày là nó ko scam. toàn anh em vì đồng tiền bát gạo mà cứ xỉa xói nhau.

Ông @GunsNRoses chuyên đi vào topic người khác xong comment vớ va vớ vẩn nào là scam, nào là mua đc thì trả 100$ các kiểu... Vào topic tôi biba bibo bảo mua đc cho 100$ xong tôi quote vào thì chạy mất hút.

Nói chung @lindaseo kệ cmn đi k chấp làm gì cả ^_^

Ông @GunsNRoses chuyên đi vào topic người khác xong comment vớ va vớ vẩn nào là scam, nào là mua đc thì trả 100$ các kiểu... Vào topic tôi biba bibo bảo mua đc cho 100$ xong tôi quote vào thì chạy mất hút.

Nói chung @lindaseo kệ cmn đi k chấp làm gì cả ^_^
Vâng bác. Thằng ucoincash này khả năng scam thật bác à. Em cũng bị kẹt ít eth trong đó. Nóng ruột ko kém gì các anh em nhưng quan điểm của em chơi ico mà bị scam là chuyện bình thường. Dự án nào cũng thành công thì tất cả anh em giàu hết. Kiếm tiền như thế thì dễ quá bác nhỉ.

Ăn ngập mồm rồi hẹn ngày trở lại ăn tiếp chứ ngu gì scam. Các ae trong chợ gom cả mớ còn ko lo nữa là...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom