Matrix Ucoincash - Dự Án ICO mới đầy hứa hẹn - Lending 45% tháng - RCB 100% khi lên sàn

Mình ko bác, check limit như người ta bày, tới giờ nhấn mua thôi bác, chứ ko có trick gì cả bác ơi :(
Mạng mình gói cùi bắp nhất của cáp quang vnpt, 12 Mpbs :(
e cũng thế bác ơi, chờ nó hiện lên rồi buy, nó xoay 5p đồng báo rồi báo max buy 0, cay vãi :(

đã ref cho chủ thớt. chỉ cần đợi 10h tối mai là mua đúng ko nhỉ.

Mình ko bác, check limit như người ta bày, tới giờ nhấn mua thôi bác, chứ ko có trick gì cả bác ơi :(
Mạng mình gói cùi bắp nhất của cáp quang vnpt, 12 Mpbs :(
vậy thì chơi con 4G rồi phát lại wìfi ngày hôm đó đi pacs

anh em ai có ETH tạm thời đừng có rút nhé, giờ nó chơi bài pending ko biết lúc nào mới complete. để đó tối mua coin thôi

mình nhắc lại thời điểm này anh em dù ko mua được cũng đừng có rút ETH nhé, giờ nó lậy lội chuyển sang pay bằng tay cả ETH rồi, pending lồi mắt ko hoàn thành.

Share cho anh em hóng chung cách mua UCH tỉ lệ thành công cao

LÀm sao để không bị lỗi bấm mua liền là bị giới hạn = 0 !??

Qua bài viết này hy vọng sẽ giúp tăng tỉ lệ mua của các bạn lên đáng kể.

Bước 1: đồng hồ đếm còn 10p thì bấm f5 để load lại trang

Bước 2: Bấm vào ICO => Buy UCH token

Bước 3: Chuột phải trên trang => chọn view sourch (xem nguồn trang) Hoặc Ctrl + U... Sẽ hiện ra cái bảng bên cạnh có những đoạn code trong thẻ Elements.

Bước 4: Ctrl + F => gõ limit...Đơn giản hơn thì click chuột phải bấm kiểm tra cũng dc.

Bước 5: để ý sau chữ limit là số 0 hay là 100.. nếu 100 thì ok, nếu sau limit là số 0 thì f5 load lại trang và làm bước 3.
xin nhận của em 1 lạy, bác đúng là thánh fix bug rồi, hehe... Có tut này thì em tối nay em tự tin mua được 100% rồi, mấy lần trước em toàn 20s vô được màn hình buy mà bị lỗi max = 0

xin nhận của em 1 lạy, bác đúng là thánh fix bug rồi, hehe... Có tut này thì em tối nay em tự tin mua được 100% rồi, mấy lần trước em toàn 20s vô được màn hình buy mà bị lỗi max = 0
tối nay limit 50 . nếu 0 chỉnh lại 50 nhé .

vừa mua được là site nó đơ đơ rồi may ghê :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,335
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back