Matrix Ucoincash - Dự Án ICO mới đầy hứa hẹn - Lending 45% tháng - RCB 100% khi lên sàn

Inbox tớ cách mua phát cậu ơi

Share cho anh em hóng chung cách mua UCH tỉ lệ thành công cao

LÀm sao để không bị lỗi bấm mua liền là bị giới hạn = 0 !??

Qua bài viết này hy vọng sẽ giúp tăng tỉ lệ mua của các bạn lên đáng kể.

Bước 1: đồng hồ đếm còn 10p thì bấm f5 để load lại trang

Bước 2: Bấm vào ICO => Buy UCH token

Bước 3: Chuột phải trên trang => chọn view sourch (xem nguồn trang) Hoặc Ctrl + U... Sẽ hiện ra cái bảng bên cạnh có những đoạn code trong thẻ Elements.

Bước 4: Ctrl + F => gõ limit...Đơn giản hơn thì click chuột phải bấm kiểm tra cũng dc.

Bước 5: để ý sau chữ limit là số 0 hay là 100.. nếu 100 thì ok, nếu sau limit là số 0 thì f5 load lại trang và làm bước 3.

Tớ HD bên topic kia rồi đó

Tớ thấy rồi, hi vọng mua được lấy xiền đập vào con kia :D. À tiện cho tớ hỏi max mua 1 lần là 100 hay 50 vậy

Tớ thấy rồi, hi vọng mua được lấy xiền đập vào con kia :D. À tiện cho tớ hỏi max mua 1 lần là 100 hay 50 vậy
Tùy vào thông báo của nó . khi 100 khi 50

COn kia đợi đã nhé. để nó hoàn thiện đã. cũng gầ xong rồi đó

Cách viewsource check limit dùng 50 hay 100 vẫn dính max 0 như thường bạn trên ơi, nhưng ít nên nó vẫn giảm tỉ lệ bị dính max 0 nên a e cứ áp dụng.

Cách viewsource check limit dùng 50 hay 100 vẫn dính max 0 như thường bạn trên ơi, nhưng ít nên nó vẫn giảm tỉ lệ bị dính max 0 nên a e cứ áp dụng.
bác có trick gì ăn đc ko ạ, e 5 đợt chưa thấy đc 1 xu nào, chán quá :(

bác có trick gì ăn đc ko ạ, e 5 đợt chưa thấy đc 1 xu nào, chán quá :(
Mình ko bác, check limit như người ta bày, tới giờ nhấn mua thôi bác, chứ ko có trick gì cả bác ơi :(
Mạng mình gói cùi bắp nhất của cáp quang vnpt, 12 Mpbs :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back