Matrix Twizsales - Twizsales.com. Bom tấn đến từ Tây Ban Nha.

PM đã quay trở lại và đã cashout thành công. Có vẻ như payment đã nhanh trở lại. Hy vọng sẽ tiếp tục được lâu dài.
P/S: Đã có 3000 RR và earnings khoảng gần 70$/ngày với PTC :)

PM đã quay trở lại và đã cashout thành công. Có vẻ như payment đã nhanh trở lại. Hy vọng sẽ tiếp tục được lâu dài.
P/S: Đã có 3000 RR và earnings khoảng gần 70$/ngày với PTC :)

Sao mình nó không hiện cổng PM nhỉ, chỉ hiện mỗi AP :(

Nó huỷ cổng thanh toán thì có...
Xem proof hôm nay chỉ có đúng Payza và STP cũg là 2 cổg mình nhìn thấy

Nó huỷ cổng thanh toán thì có...
Xem proof hôm nay chỉ có đúng Payza và STP cũg là 2 cổg mình nhìn thấy
Vậy à. Mới vừa rút hôm nọ 200$ qua PM thấy về nhanh lắm mà :D

Chơi cái này mạo hiểm không vậy mấy bạn :)
Với tình hình này vào là hơi mạo hiểm...
Những người tham gia sớm như tớ giờ có lãi r nên ko sao chứ người mới vào thì hơi rủi ro vì mức lãi của site thấy là hơi nhanh!

Chơi cái này mạo hiểm không vậy mấy bạn :)
Tất cả các site đầu tư trên mmo đều là mạo hiểm hết. Giao tiền cho thằng khác cầm mà mình ko bít gì về nó cả thì liệu có bao giờ gọi là an toàn :D

theo tôi thấy giờ vào vẫn kịp bởi site mới chạy được 1 2 tháng . sắp tới tháng 7 nó phát hành 10 triệu cổ phần thì phải nên scam bi giờ chưa đúng mùi cho lắm ít nhất cũng phải tháng 9 tháng 10

theo tôi thấy giờ vào vẫn kịp bởi site mới chạy được 1 2 tháng . sắp tới tháng 7 nó phát hành 10 triệu cổ phần thì phải nên scam bi giờ chưa đúng mùi cho lắm ít nhất cũng phải tháng 9 tháng 10
thực ra nó phát hành rồi và đã bán gần 1tr5 cổ phần,sang tháng 7 mới mở cửa thị trường để mua bán cp

Vừa nhận tiền PZ thì thấy nó lòi Net. Đau em.

Các bạn nhớ hoàn thành 4 nhiệm vụ để nhận được lãi suất và giá trị click của ref hàng ngày.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom