Matrix Twizsales - Twizsales.com. Bom tấn đến từ Tây Ban Nha.

chưa đúng nghĩa là bom tấn TBN lắm
So với nhiều trang bát nháo ra hàng ngày thì site này thuộc dạng ngon và uy tín lắm rồi.
2k1 RR + super plan ~ 50$/ngày. Khá ngon :D

Thanh toán lần thứ 6:

@vo-_-danh anh sent tiền qua tài khoản Tw của em , em rút về PM rồi em sent lại cho anh. Đỡ phải rút qua PZ.
Uả send dc tiền cho nhau à? Sao ko thấy chỗ nào có nhỉ. Hay phải add friend mới dc

TIN TỐT LÀNH TỪ TWIZSALES:
------------------------------------------------
Chúng tôi rất vui mừng khi thông báo cho bạn rằng, hôm nay:

Twizsales đã ban hành 10.000.000 cổ phần ở mức giá ban đầu là $ 0,10 mỗi 1 cổ phần, đây là 100% cổ phiếu của công ty chúng tôi.

Mỗi cổ phần bạn mua sẽ đem về cho bạn $ 0.00000001/ 1 $ lợi nhuận , đây là 0,00000001% tổng doanh thu của Công ty. Bạn sẽ nhận được thanh toán một lần mỗi tuần.

Mỗi cổ phần bạn mua sẽ cung cấp cho bạn 1000 banner (Hệ thống hỗ trợ hiển thị banner sẽ sẵn sàng sớm).

Mua Bán Revenue Share sẽ được kích hoạt cho đến 30/06/2015, sau ngày này, bạn chỉ có thể mua chúng trong hệ thống kinh doanh của chúng tôi.

Hệ thống giao dịch sẽ được kích hoạt từ 01/07/2015, bạn sẽ có thể mua / bán cổ phần doanh thu của các thành viên khác.

Các bạn có thể xem chúng trong bảng điều khiển tài khoản.

RCB dùm cái a ơi, a nói chờ thì e chờ, mà chờ 3 ngày rùi vẫn ko thấy @@
có tiền RCB e mua thêm GPS cho mau chạy lãi với a @@

RCB dùm cái a ơi, a nói chờ thì e chờ, mà chờ 3 ngày rùi vẫn ko thấy @@
có tiền RCB e mua thêm GPS cho mau chạy lãi với a @@
Transaction of 2.5 USD to account U7694171 was successfully completed.

Transaction batch#: 90194779

Timestamp: 05.22.2015, 18:35

Hello dear members,

We have a delay in cashouts requested by Perfect Money, this happen because in last days we have a big increase in cashouts requests by Perfect Money from members that deposit by others payment processors.

To protect us from from this problem happen again in future we will implement a system to control cashflow between payment processors, we will limit cashouts to same processors that members use to deposit.

If you have any pending cashout requested to Perfect Money and don't want wait, send a support ticket requesting to change pending cashout to other payment processor.

All others cashouts requesting to others payments processors are being processed normally.

For now, Cashouts via Perfect Money are temporary disable

Best regards
Admin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,442
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week