Help Tuyệt kỹ bet - Chia sẻ kèo thơm

19:3063
AFC Metalul Buzau0 - 2Politehnica Iasi
tài 2.5/3 ft

Nhường lại topic cho a bình

xin phép chủ topic là anh Bình
nhận thấy việc anh @heopro lên kèo free và win rất nhiều, như mọi người kiểm chứng
mình đã inbox và anh đồng í lập 1 group, group sẽ đóng góp 10>30% tiền lãi hàng tháng của mỗi cá nhân cho anh @heopro ăn nhiều góp nhiều ăn ít góp ít tùy tâm mọi người, ai có cùng suy nghĩ với mình thì inbox mình hoặc anh @heopro để có link telegram
cảm ơn mọi người đã đọc
*group tuyển dưới 30 người

nhận thấy việc anh @heopro lên kèo free và win rất nhiều, như mọi người kiểm chứng
mình đã inbox và anh đồng í lập 1 group, group sẽ đóng góp 10>30% tiền lãi hàng tháng của mỗi cá nhân cho anh @heopro ăn nhiều góp nhiều ăn ít góp ít tùy tâm mọi người, ai có cùng suy nghĩ với mình thì inbox mình hoặc anh @heopro để có link telegram
cảm ơn mọi người đã đọc
Nghĩa là mọi người góp tiền đánh chung 1 kèo hả bạn?

Nghĩa là mọi người góp tiền đánh chung 1 kèo hả bạn?
ko tức bạn ăn đc 2 triệu cả tháng thì ủng hộ anh @heopro 200k khích lệ ảnh vậy thôi

cảm ơn mọi người đã đọc
vãi cả đóng góp và tuyển dưới 30 người. Chủ yếu ae bám càng cho xôm tụ thôi chứ. Mình thật sự ko thích kiểu này đâu nha, mất hết ý nghĩa của từ share.

vãi cả đóng góp và tuyển dưới 30 người. Chủ yếu ae bám càng cho xôm tụ thôi chứ. Mình thật sự ko thích kiểu này đâu nha, mất hết ý nghĩa của từ share.
em cũng nghĩ vậy, chơi cho vui thì chơi chứ cơm áo gì đâu. Mà donate thì tùy tâm mỗi người thì hợp lý hơn

mà quên giờ mới nhớ là : đây là topic của a bình @binh1980 , mà e toàn zo đây làm liên tục, sorry a bình ! chắc nhường lại cho a bình, chứ làm vậy cũng kỳ quá o_O
vẫn cần người như bác post kèo để đưa ae vào bờ trong lúc a Bình tắm rửa nghỉ ngơi :p

em cũng nghĩ vậy, chơi cho vui thì chơi chứ cơm áo gì đâu. Mà donate thì tùy tâm mỗi người thì hợp lý hơn
mình xin thay từ tuỳ tâm bằng từ never. Bởi sẽ ko thể tránh được lúc thua hoặc cháy acc. Lúc đó thì ai chịu cho.

mình xin thay từ tuỳ tâm bằng từ never. Bởi sẽ ko thể tránh được lúc thua hoặc cháy acc. Lúc đó thì ai chịu cho.
Haha, do anh chưa đọc kỹ nếu lãi cơ mà. Thua thì của ai người đó chịu là đúng rồi =))

có gan chơi có gan chịu sao đâu, chơi lấy tiền cf thì đc chứ all in kiếm con xe thì..

bác ấy chia sẻ kèo trên đây ai thích thì theo nếu ai ăn nhiều tốt bụng thì có thể mời bác ấy ly cafe
còn việc khuyên góp hay lập nhóm riêng thì cũng ko hay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom