Tuyển sư phụ

hoaivi1788

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em mới thi đại học xong, rảnh rỗi quá muốn kiếm chút ăn sáng. Có bác nào nhận đệ hướng dẫn em phát. Em làm kiếm kinh nghiệm, bác nào hướng dẫn, em làm không công một thời gian cũng được :). Xin cảm ơn

loihen1987

Hero
Reactions
1,057
MR
1.170
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
những cái topic kiểu như này nổi lên chỉ làm chỗ chém gió cho 4rum, chả có ích lợi gì

những cái topic kiểu như này nổi lên chỉ làm chỗ chém gió cho 4rum, chả có ích lợi gì
thì chém gió cũng vui mà bác. em rảnh rỗi muốn thử tí, mà đọc tham khảo thì khó quá, có người hướng dẫn thì dễ. bác chắc thuộc hàng cao thủ từ lúc bắt đầu tự xử được, có gì hay chia sẻ cho con cháu phát :)

Reactions
484
MR
0.783
Follow me on Facebook
Em mới thi đại học xong, rảnh rỗi quá muốn kiếm chút ăn sáng. Có bác nào nhận đệ hướng dẫn em phát. Em làm kiếm kinh nghiệm, bác nào hướng dẫn, em làm không công một thời gian cũng được :). Xin cảm ơn
làm ptc ko

caffebuon

Hero
Reactions
801
MR
0.768
Chat with me via Yahoo Messenger
sư phụ mà cũng tuyển nữa hả bạn, ở đâu có sư phụ tuyển được cho mình ké 1 slot nhé. thanks !

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thấy người ta đi tuyển đệ tử thôi chứ có thấy ai "tuyển" sư phụ đâu nhỉ, không biết tiêu chí để được làm sư phụ của em là như thế nào :cool:

thấy người ta đi tuyển đệ tử thôi chứ có thấy ai "tuyển" sư phụ đâu nhỉ, không biết tiêu chí để được làm sư phụ của em là như thế nào :cool:
tít thế nó mới hót bác ạ :)) đẹp trai khoai to thì em có rồi nên cũng không cần :)) có bác nào nhận nhiệt tình là cúng thôi bác :))

Reactions
365
MR
0.050
Chat with me via Skype
kiếm vốn đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week