Nếu mình nhờ một người nhật đăng ký, xong rồi mình lấy acc đó chơi ở VN được ko nhỉ
login ở ip việt thì sớm muộn cũng ăn banned thôi, ko ăn dc site này đâu, nó check căng lắm, nhìn độ tuổi của site sẽ hiểu :D

cái nào khó thì bỏ đi

khó quá cho qua. Mà cũng tò mò ko biết site này avg hay click này nọ ra sao nhỉ :D

khó quá cho qua. Mà cũng tò mò ko biết site này avg hay click này nọ ra sao nhỉ :D
qua nước ngoài sống rồi chơi sẽ biết dc avg rr của nó :D

vps cũng ko qua mặt được nó đâu, em đã thử lâu rồi. Giờ chỉ còn cách đồng lòng gửi contact cho nó đề nghị nó mở cho VN chơi thôi, may ra nó thấy nhiều người yêu cầu sẽ suy nghĩ lại.

Site này trước không biết có người VN nào chơi làm gì mà nó cám vậy ta.

Site này trước không biết có người VN nào chơi làm gì mà nó cám vậy ta.

Site này hồi trc phải nói ăn cực ngon sau neobux! Nhưng Việt Nam, Pakitan, China cheat quá mạnh tay, có lần xém làm site scam lun. Hiện tại site này chỉ hạn chế một vài quốc gia tham gia, còn lại là vào black list hết.
Chưa nói là thằng admin mạnh tay chi cho các hãng mạnh về phòng chống và kiểm duyệt IP (Lý do vì sao đủ kiểu cũng chẳng qua mặt được nó)
Còn về kiếm ăn trên nó thì khỏi phải bàn, so với neobux thì hiện tại clixsense mới là ông nội vì được các hãng cần quảng cáo rót tiền rất nhiều (Không phải như mấy site PTC thông thường là mem tự mua quảng cáo đâu nhé), kiếm vẫn ngon lành (Nói nhẹ nhàng rồi đó), pay nhanh, AVG khỏi bàn! Nhưng rất tiếc VN khỏi mơ rớ vào

Site này hồi trc phải nói ăn cực ngon sau neobux! Nhưng Việt Nam, Pakitan, China cheat quá mạnh tay, có lần xém làm site scam lun. Hiện tại site này chỉ hạn chế một vài quốc gia tham gia, còn lại là vào black list hết.
Chưa nói là thằng admin mạnh tay chi cho các hãng mạnh về phòng chống và kiểm duyệt IP (Lý do vì sao đủ kiểu cũng chẳng qua mặt được nó)
Còn về kiếm ăn trên nó thì khỏi phải bàn, so với neobux thì hiện tại clixsense mới là ông nội vì được các hãng cần quảng cáo rót tiền rất nhiều (Không phải như mấy site PTC thông thường là mem tự mua quảng cáo đâu nhé), kiếm vẫn ngon lành (Nói nhẹ nhàng rồi đó), pay nhanh, AVG khỏi bàn! Nhưng rất tiếc VN khỏi mơ rớ vào

Trước cũng nghe vụ Neobux có bác nào mà tạo thêm nick nữa gì mà bị Neobux block mất mấy nghìn $ thì phải, không biết đúng không . Và hình như cũng có 1 thời gian Neobux chặn VN thì phải.

Chào các bác !
Em mới tìm hiểu về ptc , thấy trang clixsense được đánh giá tốt mà ko cho Việt Nam đăng kí mới nữa , bác nào có tài khoản trang này mà không dùng đến thì cho e với ak . Em xin cảm ơn !

Không đăng kí được thì ai cho bác được Account :D nên VN có ai chơi được đâu bạn.

Mình tưởng ai có acc trước đây thì vẫn có thể chơi được chứ ? Mình tưởng nó chỉ cấm ko cho đăng kí mới , còn acc cũ vẫn chơi dc chứ?

Mình tưởng ai có acc trước đây thì vẫn có thể chơi được chứ ? Mình tưởng nó chỉ cấm ko cho đăng kí mới , còn acc cũ vẫn chơi dc chứ?

Nó đã cho vào black list. Ví dụ bác login được khi rút bác nghĩ nó pay không.

mình mới chơi nên chủ yếu chơi các trang uy tín , nhưng mà thằng này ko cho đăng kí , bực vãi :D

Những trang uy tín thì lãi rất thấp
NNhữn site mới thì lợi nhuận cao nhưng rủi ro 99%
Bạn cứ chơi cở nửa năm bạn bắt đầu sẻ hiểu

:D:D:D:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24