Hôm kia vừa mua e ssh cùi về thử ! Đk ok ! Đăng nhập cái bi bann nản gê ! Hỏg pik thằng này dùng anti proxy nào nhỉ ?

nếu chiến được thì đã rần rần lên rồi, bác ko cần phải hỏi đâu :D

Trong forum ae nào đang chiến với thằng clixsense làm ơn chỉ giúp hide ip qua mắt nó với . Mình đã dùng sock, dùng aol mà vẫn bị nó phát hiện.

=)) nó chặn proxy mà, Muốn qua thì dùng socks xịn vượt proxy nhé hoặc dùng VPS là ngon nhất :D

Vps là chuẩn nhé ! Đã thử aol ,sock cùi,blalabla... Không qua đc =.=' . Ssh thì qua đc phần đk còn khi login thì ... bị banned !

Xem ra chúng ta đã thực sự thất bại với site này . Hy vọng các nhân vật vĩ đại của thế giới hacker sẽ sớm phá đc hệ thống của nó

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

site vừa mới ra lò xem một quảng cáo giá 0.01$, bên cạnh đó mỗi click ads bạn được cộng 1 point.
Tỷ lệ đổi point: 1000 point = 1$
Có 8 cấp level khi nâng cấp thành viên
Level 1 (thành viên trực tiếp do bạn giới thiệu): 40%
Từ level 2 đến level 8 (từ các giới thiệu của bạn): 20%
ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY

min pay bao nhiêu vậy thớt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
min pay là 6$ bạn ah........tuy min pay lớn nhưng chắc nó sẽ sống lâu! với lại 8 cấp giới thiệu thế nên cũng dể đạt min pay

Last edited by a moderator:
dùng VPN có ảnh hưởng tới các site mình đang chơi như neobux probux ko ta :(

dùng VPN có ảnh hưởng tới các site mình đang chơi như neobux probux ko ta :(
mình cũng sợ thế mà đang đầu tư nên không dám mạo hiểm ,nhỡ 1 hôm bật acc lên thấy dòng suppended thì.....=((

Ban xái sock5 qua mat no lien ma ban

Ban xái sock5 qua mat no lien ma ban , up len nhanh

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom