Tuyển ref treo máy IPUS bản 2.01-2013, RB 100

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Last edited:
Up ngày mới

vấn đề là thế này

Sau khi đăng kí xong treo account trên máy thật , nếu bạn treo một ngày nó tính hơn 1$ tùy thuộc vào cấu hình của máy nó sẽ cho ra tiền và điều quan trọng là bạn phải treo 24/07 ngày nó sẽ tính và quy đổi ra tiền

Bạn thường xuyên lên web để xem nó cập nhật tiền nhé

Tôi hiện giờ số tiền tôi cắm 24/07 trên máy bàn là 1.02$ đến 1.05$ tuy ít nhưng cũng vui vì tiền mình treo trên máy là số tiền tôi kiếm được.

Hiện giờ tôi được 14.06$ còn 35.94$ nữa tôi rút tiền về bằng WU

1 account treo được trên mạng Lan nhé vì nó cũng tính 1Out IP nhé

vừa hôm qua ref ông kia thì nay thớt lập pic. WU là cái j vậy thớt

1 acc / nhiều máy chắc chắn ko bị ban đâu, chỉ có điều nó chưa tính chính xác được số tiền gộp toàn bộ các máy :3. Của mình sau 2 hôm zero tới hôm thứ 3 nó đã nhảy số, hiện tại đang là 2.71$. Ko biết site sống tới khi tròn 50$ ko =.=

User- ngokieuphuc, Acct# - IPU033686, Status - Standard, Earnings To Date - $1.00, Payouts To Date - $0.00
Your Referral Link - http://www.ipuservices.com/contact.php?referred_by=IPU033686​

Thank You ALL - Everything is up and running!!

The ANDROID Version of our software will be available within 24 hours! Now you will be able to earn from both your computer and your smart phone!

We have surpassed $180,000 in payouts, and they are growing astronomically - thank you all for your patience, it is beginning to pay off.

There are only 12 Hours left for our $3 Referral Sale! After that, they go back to being $5 each and only available to Division & Regional Accounts.

Please log-in to your online user panel - earnings are now showing for everyone.

We are at 87,000+ members, but we need to get to 100,000 members to make this work well- everyone, get one person to sign up & we will be over the top.

Thank you, as always. We're almost there.

1 acc / nhiều máy chắc chắn ko bị ban đâu, chỉ có điều nó chưa tính chính xác được số tiền gộp toàn bộ các máy :3. Của mình sau 2 hôm zero tới hôm thứ 3 nó đã nhảy số, hiện tại đang là 2.71$. Ko biết site sống tới khi tròn 50$ ko =.=

yên tâm nó ko chết đâu vì 1 tháng 20 ngày có đáng gì đâu ???

Gia đình tôi lo tiền điện rồi ông @Sariel ơi giờ chỉ biết kiếm tiền thôi

vừa hôm qua ref ông kia thì nay thớt lập pic. WU là cái j vậy thớt

Western Union gửi tiền về trực tiếp thông qua web Western Union

chuẩn bị up ngày mới

14.93 đek được hơn 15$ là sao vậy ? đang chán quá

vấn đề là thế này

Sau khi đăng kí xong treo account trên máy thật , nếu bạn treo một ngày nó tính hơn 1$ tùy thuộc vào cấu hình của máy nó sẽ cho ra tiền và điều quan trọng là bạn phải treo 24/07 ngày nó sẽ tính và quy đổi ra tiền

Bạn thường xuyên lên web để xem nó cập nhật tiền nhé

Tôi hiện giờ số tiền tôi cắm 24/07 trên máy bàn là 1.02$ đến 1.05$ tuy ít nhưng cũng vui vì tiền mình treo trên máy là số tiền tôi kiếm được.

Hiện giờ tôi được 14.06$ còn 35.94$ nữa tôi rút tiền về bằng WU

Èo vậy là cứ phải treo máy 24/24 không được tắt máy hả?

Èo vậy là cứ phải treo máy 24/24 không được tắt máy hả?

ừ tui bị trừ tiền bà chị Hoàng đụng vào phần mềm nó trừ tiền 14.09 nó cộng vào còn 14.93$ vãi đạn

Last edited:
cho hỏi máy bác cấu hình như thế nào để đtạ 1$/ 1 ngày. mình đang có 3 máy để không. không biết treo lên $ không nữa. có bí quyết j thêm không. hay làm như trên là oke

ngon quá .kiếm vps cài cái này ăn dc hehe

yên tâm nó ko chết đâu vì 1 tháng 20 ngày có đáng gì đâu ???

Gia đình tôi lo tiền điện rồi ông @Sariel ơi giờ chỉ biết kiếm tiền thôi

Sướng nhỉ :3. Ko phải lo tiền điện thảo nào bác cắm máy ghê thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom