Tuyển Ref + Sự Thật + Hướng Dẫn Picoworkers, 5 - 10 phút/ngày cũng có 1 vài triệu 1 tháng

cho thêm 1 cái acc con :v

adamlevin <---- lúc đầu người mới chỉ làm được 60 nhiệm vụ, sau 1 tuần nó sẽ tính theo quy tắc 24/100 tổng số nhiệm vụ,​

Bác phải đợi tụi nó hoàn tiền cho bác , bác mới đc làm tiếp nhé, bác đã làm quá số nhiệm vụ tồn trong pending cho phép, bởi vậy tui mới khuyên mọi người nên làm nhiệm vụ 1 ngày , để tích tổng số nhiệm vụ hoàn thành cho thật cao rồi hãy cày nhiệm vụ 7 ngày ...

chia buồn anh em , pico đã đánh thuế giá trị gia tăng lên rồi, anh em chỉ nhận được 74->75% giá trị mình kiếm được thôi

tùy bị ăn chặn 28%, nhưng 72% còn lại cũng nhiều hơn nhưng trang captcha mà những trang nga nhé. Mọi người đừng mau nản. thay vì 20 usd 1 tuần thì còn 16 usd .... nghe hơi thốn

Bạn hướng dẫn cụ thể ghê, mà sao acc mình cảm thấy phần task redit ít nv 1 ngày lắm và task coinsniper thì càng ít nữa ?

gửi: interwow78
Vote coin thì ít, coin sniper chỉ là ví dụ, bạn có thể đăng ký nhiều trang vote
Còn task 1 ngày, nó ra có giờ thôi, pm zalo vô nhóm làm chung , nhớ thông báo mình tên trên forum nhé
Gửi: ZeroStarter99
Dưới số tiền của 1 task, nó có để số ngày trả tiền nhé bạn, cao nhất là 7 ngày, còn với level cao Expert cao nhất là 8. Nhanh nhất là 1

Thông báo tin vui
Sau khi bị Banglades đình công , Pico đã cấm ip Banglades và giảm thuế xuống 50% nhé. Các bạn thay vì bị mất 29% trên tổng số tiền rút, giờ còn tầm ~ 21 % thôi, hy vọng còn giảm nữa

Thông báo tin vui
Sau khi bị Banglades đình công , Pico đã cấm ip Banglades và giảm thuế xuống 50% nhé. Các bạn thay vì bị mất 29% trên tổng số tiền rút, giờ còn tầm ~ 21 % thôi, hy vọng còn giảm nữa
Bạn ơi cho mình hỏi Mình đang ở starter thì hàng ngày chỉ có vài nv Reddit 1 ngày, làm sao để tăng lv nhanh hay là lúc đầu là phải như dị (success rate của mình là 98%, acc mình chơi lâu r nay chơi lại), mong bạn trả lời!

Level không quan trọng nhé, lên level chủ yếu làm được task advance với expert nhưng số lương task loại đó rất hiếm, không như bạn tưởng tượng đâu.
Bạn phải tập làm task 1 ngày trong khoảng 3 4 tuần, để có tổng task >> 500, thì lúc đó bạn bắt đầu làm task 7 ngày mới ngon.

Thông báo All: Dạo này task hay được thả lúc sau 11h đêm mới nhiều nhé, và 2 3 h sáng .....

Gửi huytt117
Như tui đã nói, ko post cho pro, hoặc mấy bác iq cao.
Bạn chưa bao giờ thấy cái cảnh dịch bệnh người ta ko có gì ăn, tiền tỷ trong tay mà đói quá người ta phải nhảy lầu. Người ko có nhà ở mặc kệ bệnh dịch , ko có tiền thuê nhà chui hầm cầu ở tập thể tại Sài Gòn.
1 ngày bỏ ra tầm 30 phút để có 50 usd, có thể đối với 1 gã luôn ngậm thìa vàng như bác thì có lẽ không là gì. Nhưng đối với lương hơn 1000 usd trong mùa dịch như tui thì rất vui và quý giá nhé.

Mình không tiếp những thành phần như bạn. Nếu bạn có job tốt hơn cho khả năng của bạn , cứ làm việc của bạn, tiễn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom