Tuyển Ref + Sự Thật + Hướng Dẫn Picoworkers, 5 - 10 phút/ngày cũng có 1 vài triệu 1 tháng

huynhminhyntd

Senior
Solutions
1
Reactions
463
MR
0.032
[Bài Viết Hướng Dẫn Đã Bị Chính Chủ Xóa]

Okay, bây giờ tui sẽ viết lại bài hướng dẫn 1 cách chính xác cho cách cày pico hiệu quả, nếu 1 account tồn tại 5 6 tháng có thể cày tới 10 - 15 usd/ ngày

Không lôi kéo mem ra ngoài forum. Tái phạm sẽ xóa topic.

Link Ref:
- https://picoworkers.com/?a=0e6c6dfb

Trick Làm Pico nhanh không bị ban và Các Task có thể làm được
Earn dạng Special
Tính dạng có vốn, bạn hãy thử làm 1 người giao task, và làm theo hướng dẫn dưới nhé

Sẽ có 1 trang trung gian, cho bạn kiếm tiền 1 cách thụ động và tiền lời + tiền Bit.ly ~ 50% lãi 1 task
Link trung gian: https://cpalead.com

Earn dạng cày cuốc
1/ SEO

Bước 1 Follow những job nào mà dễ nhất.

[Note] GIỜ RA TASK (Giờ Linh)
8H PM - 5H AM
3H PM - 5HPM

Những câu hỏi thường gặp:

1/Khi bạn thấy Last Senstence/Paragraph:
Là câu cuối cùng trong bài viết

2/ URL của
2nd, 3rd, 4th, ..... 10th
Đó là link bài viết thứ 2 3 4 5 ... 10

3/ Code
Khi gặp câu có chữ Code,
[Nếu bạn kiếm không ra thì nên Block Employer (kế bên nút follow) luôn cho lẹ]
Nếu kiếm ra thì cứ follow họ nhé

4/ Follow "Step 3rd, 4th 5th..."
Có chữ step + số , thì bạn biết đó là nó bảo click link quảng cáo rồi. Nên khỏi cần kéo vào link nó chi cho mắc công. Mặc định :
- Link đầu tiên ads (gclic)
- Link tiếp theo trong ads
- Link 3 nếu thích

Né những câu hỏi:
1/ Your ip
2/ Chụp hình history

Trick làm lẹ:
Khỏi theo các bước trên chi nó mệt. Nó kêu link thứ 7 , hay link thứ 10 , các bạn chỉ cần đếm từ trên xuống dưới là được đúng bài thứ 7 hoặc bài thứ 10 pass vào là đc.

2/ Other
Không Cố Định Thường thì 1 ngày sẽ có 1 lần

Sẽ hay có phần Vote cho coin, hoặc Binance

3/ Reddit
8H PM - 5H AM
3H PM - 5HPM (ÍT)
Reddit thì chắc không còn ai xa lạ rồi.

1/ Chuẩn Bị Account:

- Nhưng để làm được Reddit không bị ban, thì bạn nên tạo 1 máy/1 account/ và không làm quá 3 task 1 ngày.
- Account phải có tuổi thọ tốt nhất là từ 1 tháng trở lên, 1 ngày giả ngủ vô post 1 bài lên status thông tin đầy đủ
- Sau 1 tháng bạn mới hoạt động được

2/ Chiến
Những câu hỏi thường gặp:
1/ Your Url/ Profile link

Đường link profile của bạn
2/ Screenshot upvote
Chụp hình khi vote xong
3/ URL of who posted, Url of poster
Đường link profile của người post
4/ Name of poster/ who post the thread/who post the post ....
Tên của thằng post
5/ Your user name
Tên hiển thị của mình
6/ PCode
Bạn tìm trên phần description nó sẽ có phần chỉ dẫn, vô cái link và khi mình upvote bài viết chỉ định , xong mình điền user name / link profile của mình nó kiểm tra ok sẽ có cái Pcode
Với điều kiện bạn phải để publish những gì bạn hoạt đồng , bạn chỉnh nó trong phần cài đặt tài khoản

Last edited:
đã reg cho bạn vào làm đc 1 taks 0.1$ còn mấy taks vote thì đang chờ duyệt . Cho mình hỏi cái note này :
  1. Be sure to upvote, your account must not be shadowbanned and should be more than 7days old
có phải là acc reddit k bị ban và hoạt động trên 7 ngày không nhỉ , mình mới tạo acc reddit và đã làm mấy taks như này , không biết có sao không

Gửi giotachangconchi

"Be sure to upvote"
<--- Bạn có upvote hay ko nó cũng ko biết, lý do có câu này vì Reddit update chậm, nhiều lúc mạng chập chờn nữa, Vote thành ra ko Vote, nên nó hay kêu mình F5 lại coi có Vote hay chưa thôi, ko quan trọng nhé bạn.

"your account must not be shadowbanned" <--- Như hướng dẫn trên, ví dụ như ABC là tên bạn, bạn chỉ việc ABC is not shadow banned. (nếu như có hỏi). Nó cũng ko có rãnh đi kiểm tra từng cái đâu, shadow là việc hy hữu lắm account đó mới bị thôi.

Còn mà acc Reddit 7 ngày thì chịu bạn phải chờ, nếu thích thì cứ làm, bị phạt thì cũng chỉ + thêm 20 giây chờ làm nhiệm vụ thôi. Nói chung ko ảnh hưởng gì cả

Nếu bạn thật sự muốn kiếm tiền, thì nên đầu tư tầm 1 -> 2 tuần để xây dựng task cho mình thật mạnh, để thoát khỏi mấy cái giới hạn của web nhé

Last edited:
Gửi: HuyKhuong

Đa số người dùng lâu năm ko biết cái reddit với coinsniper này làm lẹ, toàn làm mấy cái website marketing + video marketing do tụi trên youtube nó chỉ và họ chỉ tuyển ref hời hợt và copy lại nguyên văn, trong box này cũng có vài thành phần như vậy.

Cái trick tui chỉ nó có lợi chỗ này:

1/ Nếu ông dí nhiệm vụ 7 ngày, thì làm đc 7 cái nhiệm vụ 1 ngày, tức là doanh thu tui x7 ông ngoài ra tui ko có phải đợi chờ trong đau khổ

2/ 1 cái nhiệm vụ tối đa 30 giây với newbie mày mò, so với nhiệm vụ 3 phút youtube thì cái nào hơn, chưa kể cái vụ câu hỏi oái ăm, như tui nói 1 từ ABCXYZ trong video bao nhiêu lần ....!?!?!?! ông làm YTB, tui làm Reddit doanh thu tui cũng gấp 6 - 8 lần của ông.

Trong các Free lancer tui thấy ở web này doanh thu ổn định và làm nhanh ko mất thời gian của các bác.
Ngồi nhà gãi đít, móc mũi chơi chơi, 30 - 50 usd/tháng ngu gì ko làm nhỉ @@

Last edited:
To: All
Update trick để né dublicated Proof.

Khí trả lời nó hiện ra cái bản + 60 giây chờ cho bạn 1 cách oan uổng, bạn hãy biển thể = một số ký tự đặc biệt. như @$#@#%#$^$%&%*^#%#@$. Ví dụ:
Your user name:
Bạn trả lời là: ABC <-------- is my username ..... @#$@%#$^&%^&$#@$.
Là được nhé các bạn

Last edited:
Gửi: HuyKhuong

Đa số người dùng lâu năm ko biết cái reddit với coinsniper này làm lẹ, toàn làm mấy cái website marketing + video marketing do tụi trên youtube nó chỉ và họ chỉ tuyển ref hời hợt và copy lại nguyên văn, trong box này cũng có vài thành phần như vậy.

Cái trick tui chỉ nó có lợi chỗ này:

1/ Nếu ông dí nhiệm vụ 7 ngày, thì làm đc 7 cái nhiệm vụ 1 ngày, tức là doanh thu tui x7 ông ngoài ra tui ko có phải đợi chờ trong đau khổ

2/ 1 cái nhiệm vụ tối đa 30 giây với newbie mày mò, so với nhiệm vụ 3 phút youtube thì cái nào hơn, chưa kể cái vụ câu hỏi oái ăm, như tui nói 1 từ ABCXYZ trong video bao nhiêu lần ....!?!?!?! ông làm YTB, tui làm Reddit doanh thu tui cũng gấp 6 - 8 lần của ông.

Trong các Free lancer tui thấy ở web này doanh thu ổn định và làm nhanh ko mất thời gian của các bác.
Ngồi nhà gãi đít, móc mũi chơi chơi, 30 - 50 usd/tháng ngu gì ko làm nhỉ @@
sao mình thấy đa số là nv 7day , theo bác thì có nên làm hay là để ngày mai làm nv 1 day nhỉ

Gửi : giotachangcongi

Như mình đã nói, bạn chỉ làm 2/3 (2 phần 3) là nhiệm vụ 1 ngày, để nó hồi rồi mình làm tiếp, phần còn lại là làm nếu như nó trả lương cao, ví dụ 0.05 >> ?!?!

Phần bổ cho chính xác, để mình khỏi phải chờ đợi.

Còn riêng tui, chỉ cày nv 1 ngày Reddit, với 6 7 ngày của coin sniper, vì tui đã đầu tư gần 1 tháng rồi, tổng số task tui đã 2000, tức là tui làm đc tới 500 nhiệm vụ. Giờ ko có nhiệm vụ để làm nữa là, 1 ngày tui kiếm đc 1,7 USD 1 account chưa kẻ acc nhỏ @@. Nói thật không xạo, vì xạo sự xàm xí xui xẻo thôi:
4 ngày tui rút đc 10 USD là ít nhất từ 2 account =.=!

Ai muốn lập nhóm Zalo cày picoworker add 0798478141. Tui add mọi người vô 1 group để tiện hỗ trợ nhé. Mình làm thật ăn thật. Không lừa nhau kiếm ref, vì 1 Ref chẳng mang lại cho tui bao nhiêu cả, coi như mùa dịch làm từ thiện thôi :D

Gửi: allstart00allstop

Lỗi dublicated 60 giây đó bạn, bạn xem hướng dẫn phần gần cuối bài viết nhé
"Không nên post 1 câu trả lời nhiều lần, ví dụ như your username <--- cứ trả lời 1 câu hoài bị cho là dublicate (1 dạng như spam, sao chép) lúc đó sẽ bị + thêm 60 giây trong hàng chờ. Bạn có thể biến đổi câu trả lời như: my username is abc, my user is abc, abc is my user, my username? abc. Hoặc ABC <----- is my username @#%@%#$%@!#@$@$ (Mình đã hỏi qua ý kiến của tụi support và ok nhé All)"

Gửi: huylinhvo

Nó để thế thôi, thường thì 24h về paypal

Zalo 0798478141

Reddit chỉ là việc nhỏ, mấy bác kia biết làm mấy cái nv lớn , 1 2 ngày rút 5 6 lần là bình thường nhé cậu. Tui mới có 1 tháng cũng có rank rồi nè :))

cho mình hỏi tên người dùng góc trên phải chổ nào vậy
có phải là tên mình k.

ngay phía trên title của bài viết đó post by ......

Trong bài hướng dẫn ở trên mình cũng có chỉ cách làm = PC nhé, bác tham khảo

3/Tên người post bài
  • Username of post upvoted
  • What is the username of the account you are upvoting
  • Send me the username of who posted

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,452
169,791
Latest member