Tuyển ref site mới đây! rb 100% ngay khi có proof! Bonus 0.03$ ngay sau khi reg và click ads!

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
Thông báo ngày 07/10: Ai ghé qua topic ngắm nghía thì đá nó lên hộ e phát nha. :D Luôn có Tks để bonus mọi người. :p

Thông báo ngày 06/10: Ai mà bị báo "You aren't logged in" thì xóa history đi rồi log lại là click bt nha.

Thông báo ngày 30/09: Site đã bt trở lại. Mất 1 buổi click. Hic hic. Ae vẫn tiếp tục click đều nhé.

Thông báo ngày 29/09:Site hôm nay bị điên hay sao ý?? Vào click mà nó cứ hiện ra trang chủ Ecbux. Hic. Chắc hôm nay k click đc rồi. Có ai bị như mình k nhỉ ???

Thông báo ngày 28/09: Đã rb xong cho tất cả mọi người. :D Vào xác nhận rồi thanks mình cái cho khí thế. Hí hí.

Thông báo ngày 26/09:Hàng đã về Proof Istant luôn. :X

Còn đây là list ref: http://i1125.photobucket.com/albums/l589/maitunglam/list.jpg

E nó đây

Ngày có 4 ads, mỗi ads 0.008$. ref click 0.004$, khi có proof thì mình sẽ rb lại các bạn toàn bộ số tiền các bạn kiếm đc. :D
Site dùng máy chủ chuyên dụng. Có vẻ ngon. Ae ủng hộ cho mau có proof nào! ^^!
Bạn nào reg để lại ID và PP nhé. Mình sẽ bonus ngay 0.03$ ngay khi click hết ads. Tks!

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:50 PM ----------

Lên nào. Chưa gì đã chìm. Bác nào mở hàng cái đê...........

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

Up nào. Lên đê!

---------- Post added at 01:27 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

Này thì lên.....

---------- Post added at 01:40 PM ---------- Previous post was at 01:27 PM ----------

Lên phát rồi out.

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

Lên nữa nào. Ế như con dế....

Last edited by a moderator:
Up nao....

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

Up tiep nao. Bonus 0.03 ngay sau khi reg va click het ads, rb 0.005$/click day.

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

Upppppppppppp.............................

Ôi zời. Mãi mới có khách. Bonus cho bạn mở hàng 0.05$ luôn. ^^! Click đều nha bạn!

Tung Lam, you have sent $0.05 USD to THUY DOAN.

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Up lên nào....

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

Up tiếp nào....

Đã thấy cậu nhưng chưa thấy click cái nào. ^^! Cậu click rồi mai mình bonus nhé. ^^! Tks! Bonus 0.04$ cho người thứ 2. :D

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

Đã thấy cậu nhưng chưa thấy click cái nào. ^^! Cậu click rồi mai mình bonus nhé. ^^! Tks! Bonus 0.04$ cho người thứ 2. :D

Đã nhận đc BN. sẽ kích đều cho bạn

có bn qua LR ko bạn

e' hang` oy`,,,
da ref
id kakashi31291
pp [email protected]
em tim mai ma ko thay cho pay dau,..hichic

có bn qua LR ko bạn

cung dc. Lr cua minh con it. Bonus not cho het. Cau reg roi de lai lr nhe. ^^! Tks!

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

Thanks cac ban da reg. Toi nay minh se check va bn day du cho cac ban, ung ho minh tiep nao.

---------- Post added at 03:44 PM ---------- Previous post was at 03:35 PM ----------

Up cho buoi chieu nao... Nong qua!

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 03:44 PM ----------

Up top nao.... Len di

Tung Lam, you have sent $0.04 USD to Nghia Nguyen.

bạn bn ngon thì ng ta vào nhìu lém đấy

thôi thì ủng hộ bạn lun 1 phát

ID: alien300
PP: [email protected]

Chúc bạn đắt khách nhé

Tung Lam, you have sent $0.03 USD to Nguyen Quang.

e' hang` oy`,,,
da ref
id kakashi31291
pp [email protected]

Đã bonus cho tất cả các bạn theo đúng chế độ. Gắng click giúp mình nhé. Các bạn ủng hộ tiếp nào....

---------- Post added at 08:51 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

Tung Lam, you have sent $0.04 USD to Nghia Nguyen.

bạn bn ngon thì ng ta vào nhìu lém đấy

thôi thì ủng hộ bạn lun 1 phát

ID: alien300
PP: [email protected]

Chúc bạn đắt khách nhé

Tung Lam, you have sent $0.03 USD to Nguyen Quang.

e' hang` oy`,,,
da ref
id kakashi31291
pp [email protected]

Đã bonus cho tất cả các bạn theo đúng chế độ. Gắng click giúp mình nhé. Các bạn ủng hộ tiếp nào....

da nhan bonus,,,,,cu chuoi . muoi....an the nao` nhi?.>>^^"'

da nhan bonus . thank chu thot

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week