Tuyển ref site anuntiomatic có tool cắm cả ngày

heoquayqb

Senior
Reactions
70
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hic bác chém gió ghê quá, theo tỉ giá hiện tại 10.000bono=10$ thì 1 ngày bác được 4k-5k ah @@. Trường hợp bác đã update tài khoản (mất 135$+45$) thì ko nói làm gì nhưng nếu chơi free thì cắm 2 qc trong 60s được 1.44bno, Như vậy 1 ngày được 1.44x60x24= gần 2k1 bno. Nói chung là bác nên nói thực tế 1 chút để anh em còn biết, chứ quảng cáo tuyển ref kiểu này chỉ khổ ng khác thôi @@

cắm vps 1 tháng mình nghỉ là đủ bon đó thím, chứ máy thì sợ ko chịu nổi, tháng sau thì khỏi lo nữa rồi, chịu khó tháng đầu
Cắm VPS thì khỏi nói rồi, t chỉ phân tích lợi nhuận tối đa đạt được thôi :) vs lại theo kinh nghiệm treo thử thì chỉ được 1qc thôi, 1h thu đc khoảng 42bono

Ngon lành sao thớt mấy dạng thế này ko để lại mail hay yahoo gì luôn đi cho a e dễ đường liên lạc mà cứ kêu người ta để mail chi nhể. Khó hiểu

gam ca ngay dc tam 2k = 2$ chu may . chem nhau toi 4 5$ . Nguoi huong loi chi co thot ma thoi vi chi can thot update len tai khoan la thot co dc 0.32/ads/ref . Cac ban la standard chi co 0.77/ads cam vua du tien dien thoi . kaka

Cắm VPS thì khỏi nói rồi, t chỉ phân tích lợi nhuận tối đa đạt được thôi :) vs lại theo kinh nghiệm treo thử thì chỉ được 1qc thôi, 1h thu đc khoảng 42bono
treo cả tiếng mới đc 42bono chán quá, treo cả ngày khéo ăn đủ tiền điện

ai cap vps free choi k, ref luon :confused:

vai ca 400$ mo tuong ah . Gia bono hien tai la 0.001 => 10k = 10$ . dao dau ra 400$ tuc cuoi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week